Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1.
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1.
(15-09-2011, 11:39)Nobi Wrote:
(15-09-2011, 10:31)pong555 Wrote: อ้าา...

ดูโปรแกรมแล้วน่าจะสนุกนะ ผมคงเอาเจ้า SJ ที่มีอยู่ตัวเดียวไปร่วมด้วย ยังไงก็เจอกันวันงานนะครับทุกท่าน

มีอะไรให้ผมช่วยก็บอกนะหมู ยกเว้นให้ขึ้นไปลองกีต้าร์ ไม่รู้จะเล่นอะไร อายเค้า Shy

ผู้มีวิทยายุทธเป็นเลิศ มักถ่อมตนแบบนี้เสมอ
ถ้าฝีมือระดับน้าpong ยังอายเค้า
สงสัยผมคงต้องเลิกเล่นกีต้าร์แล้วล่ะ !!!

นั่นดิเพี่ชายผมคนนี้ ขี้อายอะไรก๊าน ทีเรื่องขี้อาวววววววววเนี่ยล่ะก็ สะกิดน้ากานต์จ๊าง (อิๆเสี้ยมมมมม) Tongue

พี่Pongครับ เชื่อผมเฮอะมาเร็วๆหน่อย มาช่วยเล่นกีต้าร์หน่อยเถอะคร้าบ Big Grin

(15-09-2011, 09:58)Maow Wrote: น้องหมู ดูแล้วน่าจะสนุกจังงานนี้ ตอนช่วงเกมส์สนุกๆเนี่ย ถ้าใครตอบถูกได้ J200 true vintage limited edition กลับบ้านเลยใช่ไหม

ผมว่าพวกเราที่ไปชุมนุมกันที่นั้นน่าจะมี Gurus หลายท่าน หลายมุมมอง ถ้าหากทำเป็น
คลิปวิดีโอแบบรีวิว vintage fender เหมือนกับในกระทู้หนึ่ง ก็น่าจะดีไม่น้อยจะได้เป็นที่รวบรวมข้อมูลดีๆครับ ผู้ดำเนินรายการจัดลำดับให้ดีๆนะครับ ว่าจะเอาหัวข้ออะไรขึ้นมาไม่งั้นข้อมูลมันจะกว้างไปครับ ผมเชื่อว่าน้องหมูกับน้าซินทำได้อยู่แล้ว

น้องหมูเตรียมกรรไกรตัดเล็บไปด้วยก็ดีนะ ใครเล็บมือซ้ายยาวจับตัดซะให้หมด

เสียดายที่พี่หม่าวขี่มอเตอร์ไซด์มาจากเชียงใหม่ไม่ทันงานนะครับ Tongue
เรื่องรีวิวแบบนั้นคงต้องถามพี่ป๋อดูครับ เพราะงานนี้เรามีกิจกรรมเยอะมาก เน้นสนุกสนานไสตล์เป็นกันเองไว้ก่อน เรื่องความรู้ต่างๆมีGurusหลายๆท่าน เช่น พี่Pood พี่ป๋อ พี่Cin และอีกหลายๆท่านคอยช่วยให้ข้อมูลอยู่แล้วครับ Big Grin

I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 15-09-2011, 13:03 by piggyprince.)
15-09-2011, 12:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. - by piggyprince - 15-09-2011, 12:59

Forum Jump: