Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บุพเพสันนิวาส Lowden O38
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: บุพเพสันนิวาส Lowden O38
pood Wrote:โซฟาน้า Karn ดีจริงฯนะครับ นั่งก็ใด้นอนก็ใด้ เดี๋ยวต้องซื้ออีกเอาใว้รับแขกที่บ้าน
แต่ว่าเมื่อไหร่จะทำตู้เก็บกีต้าร์ขายครับ

โซฟารับประกันตลอดชีพนะครับพี่poodBig Grin
ถ้าฟองน้ำเริ่มยุบตัวหรือนั่งไม่สบาย เปลี่ยนใหม่ให้ฟรีครับ
(ส่งรถไปรับถึงบ้านเลยครับ สั่งซื้อตัวใหม่ ราคาเหมือนเดิมครับ)

ไม่ได้หวังสิ่งตอบแทนใดๆนะครับ แค่ได้รู้จักพี่pood พี่povation
และน้าๆทุกคนในบ้านนี้ ก็ทำให้ชีวิตมีความสุขมากแล้วครับ
ขอบคุณน้าwebmaster และน้าๆป้าๆทุกท่านในบ้านหลังนี้ครับ
ผมเหมือนอยู่กับเพื่อนๆในห้องเรียน แต่ไม่ต้องแยกจากกันตอนเรียนจบ
ท่านที่เข้ามาอ่านแต่ยังไม่ได้มาเจอหน้าเจอตากัน ลองมาพบปะพูดคุยกันนะครับ
ภาษาเขียนกับภาษาพูดคุย มันมีความเป็นกันเองต่างกันเยอะครับ ยิ่งคุยกันตอนกรึ่มๆ ยิ่งมันส์เข้าไปใหญ่Big Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

27-02-2008, 11:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บุพเพสันนิวาส Lowden O38 - by karn - 27-02-2008, 11:59
hidden - by Therock - 18-03-2008, 18:00

Forum Jump: