Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บุพเพสันนิวาส Lowden O38
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: บุพเพสันนิวาส Lowden O38
lekleklek Wrote:เปิดมาดูทีไร ต้องรีบปิด ไม่อยากโพส เดี๋ยวรู้ว่าอิจฉา แฟนสวยแล้วยังได้กีตาร์งามๆอีก ทำบุญด้วยไรเนี่ย...
อิจฉา วุ้ย..

ขอบคุณครับ น้าเล็ก ไม่ต้องอิจฉาผมหรอกครับ
ผมเชื่อว่า ความหล่อเหลา คารา และฝีมือกีต้าร์น้าเล็ก
จะเป็นที่ชื่นชมของสาวๆหลายคน เผลอๆน้าเล็กอยากได้อะไร

สาวๆ เหล่านั้น แย่งกันซื้อ ให้น้าเลยนะจ๊ะRolleyes

Ke@nG Wrote:หูยยยยย งามจริงๆครับ ผมขออกความเห็นแบบคนที่มีความรู้ด้านเครืองดนตรีแค่หางอึ่ง มันคือปฏิมากรรมเรยครับ เหมือนไม่ใช่กีต้าร์ที่นำมาใช้เล่น ไว้จะลองไปหาฟังสำเนียง lowden ที่บ้านพ่อเต่าดูครับ

ขอบคุณครับ น้าKe@nG เปรียบเทียบกีต้าร์ผมเป็นปฏิมากรรม พวกงานศิลปะเลยหรือครับ

มันเป็น ปฏิมากรรม ที่รับกับในหน้ามีกรรมของผมมากเลยนะครับ    

KAPOOD Wrote:อ๊ะ อ๊า.... น้าสัน เห็นดัวจริงแล้ว
ที่น้าสันบอกว่าจะรวบรวมสินสอดไปสู่ขอใช่เปล่า? สุดยอด....

ขอบคุณครับ ใช่ครับ ตัวนี้แหละ ที่กว่าจะได้มา ผมต้องปาดเหงื่อ(ทำงาน) ปาดน้ำตา(เสียดายกีต้าร์ที่ขายออกไป)

จุ๊ๆ จุ๊ๆ ...อย่าเอ็ดไปนะน้า KAPOOD เดี๋ยวถ้าภรรแฟนผมรู้เข้า งานนี้ ได้ปาดเลือด ที่หัวแน่เยย!!!

เฒ่าทารก Wrote:ใครก็ได้เอาน้ำแข็งมาโปะตาผมหน่อยครับ..อิจฉาๆๆๆๆๆน้าสันจริงๆ....ถ้าไม่ให้ผมจับนะจะแอบถูดูเลขข้างๆกีต้าร์เลยจริงๆนะ....ไม่ได้ขู่...แต่ล้อเล่นคร๊าบบบบบ........Smile

มาถูดูเลขกีต้าร์ผมได้เลยครับ แต่ให้ใช้ ขนมโมจิ มาถูได้อย่างเดียวนะ

เต็มที่ก็ แค่มดขึ้น แต่ผมไม่กลัวหรอก กีต้าร์ผมตอนนี้ ปลวกกินแล้วจ้า อะจ๊าก!!!

karn Wrote:สวยจริงๆเลยครับน้าสัน
เมียก็สวย กีต้าร์ก็สวย แหม๊! มีบุญจริงๆเลยBig Grin

ว่างๆยืมเล่นมั่งนะ (กีต้าร์)

ขอบคุณครับ ตกใจหมด!!! นึกว่าจะยืม เมียผมไปเล่น(เล่นแบต เล่นวอลเล่บอล)Big Grin

ถ้าเป็นหนุ่มหล่ออย่างน้ากาน ที่เป็น ประธานบริษัทผู้ผลิตโซฟาแห่งเดียวและแห่งใหญ่ที่สุดในภาคพื้นเอเชีย แล้วหละก็ มายืมเล่นได้เลยจ้า...
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
27-02-2008, 10:05
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บุพเพสันนิวาส Lowden O38 - by san - 27-02-2008, 10:05
hidden - by Therock - 18-03-2008, 18:00

Forum Jump: