Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บุพเพสันนิวาส Lowden O38
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: บุพเพสันนิวาส Lowden O38
dejemerry Wrote:ดีใจด้วยนะจ๊ะ น้าสันฝันหวาน สำเร็จและ
หวังว่า คงเป็น O38 ตัวแรก และตัวสุดท้ายนะจ๊ะ...

มีแค่ตัวเดียว ผมก็น้ำตาคลอแล้วครับ

ไม่ใช่ภูมิใจนะ แต่ไม่มีตังกินข้าวแล้วจ้าพี่แดง สุดสวยBig Grin

pop_250823 Wrote:อะไรกันนี่ เป็นลาวไปอีกคนแระ อิอิ

ยัง ยัง ผมยังสัญชาติไทยอยู่ครับ ถึงแม้ว่าหน้าผมออกไปทางอิตาลีนิดๆก็ตาม (หน้าเหมือนรองเท้าบูท!!!)

Katayoot Wrote:พูดไม่ออกคับ... ดีใจแทนด้วยนะคับน้าฯ
แต่น้าสันคงไม่รู้ตำนานขอยี่ห้อนี้ โดยเฉพาะ O38 ได้มาแล้วเค้าห้ามไว้บ้านเดือนนึง เรื่องจริงครับ

เอามาให้ผมเล่นก่อนน๊า ๆ ๆ ๆ ๆๆ เดือนนึง ในชีวิตจะมีแบบนี้มั้ยเนี่ย ไม้ข้างเหลือรับทานครับ

สำหรับตลกมากความสามารถ อย่างน้าหนุ่ม

ผมให้กีต้าร์ไปอยู่กับน้าหนุ่ม หนึ่งปีเลยครับ

แต่ห้ามหยิบมาเล่นนะ นั่งดูได้อย่างเดียว!!!

yodchula Wrote:แจ๋วไปเลย!!!!!!!!!! Lowden นี่กระแสมาแรงจริงๆบ้านฟ้า

มันเป็นเพียง..แค่กระแส..ลมแรง พัดพาใจเตลิดไปจ้า....Big Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
26-02-2008, 00:01
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บุพเพสันนิวาส Lowden O38 - by san - 26-02-2008, 00:01
hidden - by Therock - 18-03-2008, 18:00

Forum Jump: