Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บุพเพสันนิวาส Lowden O38
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: บุพเพสันนิวาส Lowden O38
edo Wrote:.....โห...น้าสัน..........ไหงกลายเป็น O38 ไปได้หละครับ..................อูยยยยย...น้ำลายไหลเลย...555
...สุดยอดดดดดไปเลย......อิจฉาๆๆๆ แม่บ้านใจดีจังเนอะ

ขอบคุณนะครับ ผมก็น้ำลายไหล Adamas1 ของหมอเอ็ด รูปหล่อเหมือนกันนะจ๊ะBig Grin

Kitja Wrote:ตกใจหมดเลย.... น้าสัน ได้ O-38 ตัวนี้สวยมาก ๆ ครับ ดีใจด้วยนะครับ และก็ยินดีต้อนรับ "ไอ้อ้วน" เข้าบ้านฟ้าด้วยครับ

แรงบัลดาลใจก็มาจากกีต้าร์ของน้ากิจจังไงจ๊ะ ทำผมหลอน จนต้องเสียเงินเสียทองเยยRolleyes

.::.pOoH.::. Wrote:ยินดีด้วยครับน้าสันหวานคารมเป็นต่อฯ ดูจากรูปแล้วสภาพดีมากๆ
ตัวนี้คงประมาณปี 1995 สภาพสวยสดแบบนี้ ตามหาไม่ได้ง่ายแน่ๆ Big Grin
ผมไม่ได้เป็นกูรูอะไรหรอกครับ สนใจใคร่รู้หาอ่านแล้วก็นำมาโพสต์เผื่อจะมีคนสนใจ แต่ก็คงมีผิดพลาดอยู่หลายรู...อยู่เหมือนกันจ้า Tongue
เล่นให้เต็มสูบนะครับ Shy

ป.ล. บ้านริมทะเลสาปน่าอยู่มากครับ ผมไปพักบ้างได้ไหมง่ะ ก๊งให้กลิ้งไปเลย!

ขอบคุณมากคร๊าบบบบบบบ ครูปุ๊ รูปหล่อ หน้าหวาน

เดี๋ยวเรามากอดเจ้าอ้วนกลิ้งลงทะเลสาปกันเลยเนอะ...Big Grin

Maow Wrote:พูดได้คำเดียวว่า "จ๊าบบบบบบ" สุดๆครับน้า san
ยินดีด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ น้าหม่าวเดี๋ยวเราค่อยเจอกันตัวเป็นๆนะครับ วันลงมาบ้านน้าป๋อ

อย่าลืมอุ้มไก่ของน้องสินคณิน ผู้น่ารัก มาให้ผมกอด ผมหอมให้หายคืดถึงด้วยนะจ๊ะ..Rolleyes

art Wrote:โอ้โห! ทีแรกนึกว่าพี่ป๋อซัด O38 เข้าให้อีกตัวแล้ว ที่แท้เป็นหวานใจตัวใหม่ของน้า San นี่เอง
ยินดีด้วยนะครับ กีตาร์น้าหน้าตาดูดี มีชาติตระกูลเป็นอย่างยิ่ง น้ำเสียงคงจะหวานได้ใจแน่ ๆ
เอาไว้มีโอกาสขอลองฟังเสียงหวาน ๆ บ้างนะครับ Smile

ขอบคุณครับน้าอาท ต้นรัก แล้วคงมีโอกาสได้นำมาแจมเสียงหวานๆกันครับ

ผมชอบความหวานทุกอย่างบนโลกครับ ยกเว้น โรคเบาหวานนะจ๊ะRolleyes

asian Wrote:เห็นที peterson ต้องปรับราคา lowden ใหม่ เพราะคนที่นี่ใช้ peterson เป็นที่ลอง เพื่อไปหาซื้อที่อื่น เพราะสวยกว่าและถูกกว่า

สำหรับกีต้าร์ตัวนี้ ที่ผมได้มา เพราะ ผมอยากได้สเปคที่สูงกว่าครับ และอยากได้มาเล่นทันทีเลย

จึงยังไม่มีโอกาสได้อุดหนุน Peterson ครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
25-02-2008, 14:21
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บุพเพสันนิวาส Lowden O38 - by san - 25-02-2008, 14:21
hidden - by Therock - 18-03-2008, 18:00

Forum Jump: