Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บุพเพสันนิวาส Lowden O38
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: บุพเพสันนิวาส Lowden O38
rasun Wrote:กีต้าร์สวย...บ้านก็สวยครับ

ขอบคุณครับน้าหมอรูปหล่อ Lowden O32 ของน้าหมอ ผมได้ลองวันเปิดบ้านเต่าแล้วครับ เสียงดีมากครับผม

nit gt Wrote:พูดเป็นเล่น !!!.. โดน สันกล่อง
จาม หัวแน่ ๆ.... โอ้ย..!!!!

ตอนนี้ ผมเป็น นายสันตะโล หัวบานแล้วครับ!!!

คงไม่ใช่โดนแค่สันกล่องครับ

แฟนผมใจดี มีช้อยให้เลือครับ ว่าอยากโดนสันไหน กระแทกหัว แทนสันกล่อง

ระหว่าง สันขวาน หรือ สันกำแพง!!!

povation Wrote:น้าสันเป็นพวกใจถึง+บ้าพอๆกับผม เราก็สมควรมี Lowden O38 ด้วยกันไงครับ
(แต่ตัวนี้สวยเจ๋งและเชื่อว่าเสียงดีกว่าของผมแน่นอน 100% ครับ)

ไอพวกใจถึงเนี่ย ไม่อยากบอกครับว่า ทุกวันนี้ไม่มีตังกินข้าวแล้วครับ!!!

ทุกวันนี้อาศัยแบกท้องไปกินข้าวบ้านเต่า หรือบ้านเพื่อนเป็นประจำ(เผลอๆ มีขอห่อกลับบ้านด้วยครับ!!!)

ผมขอบ้าแค่นี้ละกันนะครับ ก่อนที่ผมจะ บ้าจริงๆครับ...

เฒ่าทารก Wrote:ดีใจด้วยครับน้า san ที่ได้ Lowden มาครอบครองสมใจอยาก
ถ้าวันไหนผมพร้อมมากกว่านี้ เราคงอยู่ในชมรมรัก Lowden เหมือนกันนะครับ
แต่ตอนนี้ขอตัวล่า martin ก่อนสักตัวครับ....ฮิฮิ

ขอบคุณครับผม ยังไงอย่าให้รอนานนะ มามะ มาจอยกัน จอยกัน

ขอให้ได้ Martin ที่ถูกใจ ถูกหู ถูกตังด้วยนะจ๊ะBig Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
24-02-2008, 13:48
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บุพเพสันนิวาส Lowden O38 - by san - 24-02-2008, 13:48
hidden - by Therock - 18-03-2008, 18:00

Forum Jump: