Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บุพเพสันนิวาส Lowden O38
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: บุพเพสันนิวาส Lowden O38
povation Wrote:เจ้าตัวยังทำใจไม่ได้!
แต่ถ้าพ้นวันนี้ไปแล้ว....ยังไม่ออกมาแสดงความเป็นเจ้าของ
กีตาร์ตัวนี้จะไปอยู่ใน Povation Guitar Gallery (ซะดีไม๊)

ใจเย็นๆ ใจเย็นๆ ครับพ่อเต่า

ผมยังสะลึม สะลือ เหมือนอยู่ในภวังค์อยู่ครับ

ตัวนี้ไม่ว่าจะเป็นกีต้าร์ใคร ผมก็ถูกใจด้วยเสียงและความงามของมันครับ

แต่มันกลับเป็น กีต้าร์ผม!!!(พูดเอง ก็ยังไม่เชื่อตัวเอง!!!)

ไม่ใช่ได้มาเพราะ บุพเพสันนิวาสอย่างเดียวหรอกครับ

แต่มันได้มาเพราะน้ำใจที่งดงาม ที่พี่ป๋อ มีต่อน้องชายคนนี้มากกว่าครับ

กราบขอบพระคุณพี่ป๋อ ด้วยหัวใจ ที่แท้จริงครับ

ผมขอขอบคุณข้อมูลความรู้ดีๆของ Lowden ที่ผมได้ศึกษาความรู้จากบ้านฟ้าจาก น้า Pood ผู้ใหญ่น้ำใจงามแห่งบ้านฟ้า ที่ให้แต่ความรู้ที่ดีๆ ให้กับน้องๆ
น้า Pooh ครูรูปหล่อ ผู้เป็นกูรู แห่งความรู้ Lowden ตัวจริง
น้า ป๊อปปี้ รูปหล่อ และน้า กิจจาผู้น่ารัก คู่หู คู่ฮา ที่ก๋ายิ่งกว่าแก็งล่ม สำหรับคำแนะนำที่ดีครับ
พี่ Witt และ พี่มาโนช พี่ชายที่น่ารัก ที่ให้คำแนะนำที่ดีต่างๆ

ผมขอขอบคุณด้วยใจจริงครับ

ปล. พูดแล้วจะร้องไห้ครับ ที่ได้กีต้าร์ตัวนี้มา ยิ่งถ้าภรรแฟนผมรู้เค้า เผลอๆ ผมร้องไห้น้ำตาแตก!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
24-02-2008, 12:02
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บุพเพสันนิวาส Lowden O38 - by san - 24-02-2008, 12:02
hidden - by Therock - 18-03-2008, 18:00

Forum Jump: