Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บุพเพสันนิวาส Lowden O38
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: บุพเพสันนิวาส Lowden O38
เฒ่าทารก Wrote:ว่าแต่วันนั้นที่ไปส่งผม กับ น้าบู ผมยังไม่ได้ขอบคุณอย่างเป็นทางการเลยน้า san คุยกันหงุงหงิงๆหน้ารถกัน 2 คน ผมไม่อยากคุยด้วยในคืนนั้นบอกตรงๆ!!!!.........เพราะผมกำลังมองทางแล้วคิดในใจเสมอตลอดทางว่าไม่ได้มาบางนาเสียนานเปลี่ยนไปเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกก.......แล้วนั่งนึกอะไรๆที่ผ่านๆมา..จนรู้สึกตัวอีกทีในซอยบ้านน้าบูแล้ว...ขอบคุณน้า san ครับ..

ไม่เป็นไรครับน้าปิ๋ว ผมก็ต้องขอบคุณที่ทุกครั้งเจอหน้าน้าปิ๋วทีไร ได้กินโมจิหย่อยๆทุกทีBig Grin(ของฟรี กินทีไรก็อร่อย เพราะว่ามัน ...อิ่มจัง ตังอยู่ครบ!!!Big Grin)

ส่วนคืนนั้น น้าปิ๋วไม่น่าตื่นมาก่อนเลยครับ

ผมกะน้าบู กำลังคุยจีบกันอยู่เลย (หมายถึงว่าจะไปจีบกีต้าร์ใครดีอะครับ...)

มากรุงเทพบ่อยๆนะครับ ผมชอบกินโมจิ...Rolleyes
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
31-03-2008, 14:42
Find Like Post Reply
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: บุพเพสันนิวาส Lowden O38
san Wrote:มากรุงเทพบ่อยๆนะครับ ผมชอบกินโมจิ...Rolleyes

กินด้วยค๊าบบบบTongue
31-03-2008, 15:01
Find Like Post Reply

Forum Jump: