Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใครลี้ภัย...ใครหลีกภัย (น้ำท่วม) กันบ้าง
Author Message
call Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ใครลี้ภัย...ใครหลีกภัย (น้ำท่วม) กันบ้าง
(21-11-2011, 14:12)Taylor814aura Wrote: ฮิ ฮิ ทดลองดุูดน้ำออกจากบ้านแล้ว ไม่เหลือเลยครับ..สบายใจขึ้นเยอะเลยครับ ไม่น่าถึงล้านครับ@@@##$$%%%**เตรียมตัวนะสมาชิก จะจัดงานให้เบื่อไปเลยครับ..

ติดตามข่าวน้ำท่วมย่านลำลูกกาเป็นระยะ คิดถึงบ้านน้าที่เคยไปเยือนเสมอ เงินค่าซ่อมแซมบ้านหลังน้ำลดนี่ มาร์ติน กิ๊บสัน เทเล่อร์ กิวด์ หายไปหลายตัวเลยนะครับ สงสัยต้องทำโอที เพิ่มจำนวนไฟต์ในการขับเครื่องบินเอาเงินมาซ่อมแซมบ้านแน่ ๆ เลย งานนี้ฝีมือขับเครื่องบินคงระดับเทพ แต่ฝีมือเล่นกีตาร์คงจะสะดุดหยุดชงักลงบ้างไม่มากก็น้อยนะครับ สู้ ๆ นะครับ

22-11-2011, 16:03
Find Like Post Reply
Taylor814aura Offline
Senior member

Likes Given: 81
RE: ใครลี้ภัย...ใครหลีกภัย (น้ำท่วม) กันบ้าง
ไม่มีความเปลี่ยนแปลง(ในทางที่ดีขึ้น)ของฝีมือครับ..ฮา ฮา เหมือนเดิมเปี็้ยบ..ได้lineสองของThese Dream , Don't cross the River , เพิ่มมาจากเดิม เพลงหลังนี้เอาไว้เล่นตอนนำ้เชี่ยวอย่าขวางเรือครับ ..งานแรกหลังทำความสะอาดเสร็จ..มิทติ้งไล่นำ้ครับ ทาบทามศิลปินไว้หลายท่านแล้วครับ โปรดติดตามอย่างใกล้ชิด..ซิทกู๊ดดกู็ดด..
22-11-2011, 17:36
Find Like Post Reply

Forum Jump: