Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้าๆ มีงานอดิเรกอะไรกันบ้าง ครับ
Author Message
Naris Offline
VIP member

Likes Given: 97
RE: น้าๆ มีงานอดิเรกอะไรกันบ้าง ครับ
สวัสดีครับ น้า Napman จักรยาน แบบใช้เพลา เหมาะสำหรับ การปั่นในระยะทางสั้นๆ ไม่เหมาะสำหรับการใช้งาน แบบโหดหรือการปั่นทางไกล สาเหตุมาจาก นน.ของมันครับ จักรยาน ระบบโซ่ นี่ ถือว่า เยี่ยมสุดแล้ว ระบบโซ่ยังมีแบ่งเป็นเกรด XT หรือ XTR อีก XT ถือว่าเป็นโซ่ที่คุ้มและทนทาน ราคาไม่แพงนัก แต่หนากว่า XTR นิดหน่อย แต่ทนกว่าครับ

ระบบเพลาในจักรยาน จึงไม่ค่อยได้รับความนิยมนัก อันเนื่องมาจาก น้ำหนักของมัน และต้องมีชิ้นส่วนมากขึ้น และต้องสิ้นการบำรุงรักษามากกว่า ปกติครับ
19-08-2011, 10:15
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้าๆ มีงานอดิเรกอะไรกันบ้าง ครับ - by Naris - 19-08-2011, 10:15

Forum Jump: