Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถึงน้าๆที่ไปถล่มบ้านน้ากฤษณ์ครับ
Author Message
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

Likes Given: 0
RE: ถึงน้าๆที่ไปถล่มบ้านน้ากฤษณ์ครับ
povation Wrote:สวยงามมาก...น่าซื้อมาก...ราคามาก...เหลือเงินไม่มาก...ขอบคุณมากครับ

ไรๆคะพ่อ เพลาๆบั้งเหอะค่ะ พอก่อน เด๋วไม่ได้ย้ายบ้านกันพอดี คิกๆ Big Grin
[Image: Cute-hi5-39.gif]

09-09-2007, 14:17
Website Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: ถึงน้าๆที่ไปถล่มบ้านน้ากฤษณ์ครับ
อาจจะต้องย้ายไปอาศัยอยู่ใต้สะพานลอย....จำได้ไหมที่เคยพูดไว้ เมื่อ 10 ปีที่แล้ว!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
09-09-2007, 14:57
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
povation Wrote:อาจจะต้องย้ายไปอาศัยอยู่ใต้สะพานลอย....จำได้ไหมที่เคยพูดไว้ เมื่อ 10 ปีที่แล้ว!

เฮ๊ออ... คนจน~~ จนแต่ รวย~~ น้ำใจ ใครจะว่ายากจน คนจนผู้ยิ่งหญ่ายยยย Big Grin
09-09-2007, 15:13
Find Like Post Reply
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
รายการ "บ้านสีฟ้าสัญจร" จะต้องมีแน่นอนครับ คราวที่แล้วงานที่โคราชจัดกันแบบฉุกละหุกแต่ก็
ผ่านไปอย่างน่าประทับใจด้วยฝีมือของน้า Yod 69

อย่างนครสวรรค์นี่ก็อยู่ครึ่งทางกรุงเทพฯ-เชียงใหม่พอดี ถ้ามีสถานที่ให้จัดก็คงมีสมาชิกจากทั้งภาคเหนือและภาคกลาง
ไปเที่ยวกันเยอะ น้าเฒ่าทารกลองมองหาสถานที่ใว้ก่อนก็ใด้ครับพวกเราจะใด้ไปเที่ยวกัน
09-09-2007, 19:18
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

pood Wrote:รายการ "บ้านสีฟ้าสัญจร" จะต้องมีแน่นอนครับ คราวที่แล้วงานที่โคราชจัดกันแบบฉุกละหุกแต่ก็
ผ่านไปอย่างน่าประทับใจด้วยฝีมือของน้า Yod 69

อย่างนครสวรรค์นี่ก็อยู่ครึ่งทางกรุงเทพฯ-เชียงใหม่พอดี ถ้ามีสถานที่ให้จัดก็คงมีสมาชิกจากทั้งภาคเหนือและภาคกลาง
ไปเที่ยวกันเยอะ น้าเฒ่าทารกลองมองหาสถานที่ใว้ก่อนก็ใด้ครับพวกเราจะใด้ไปเที่ยวกัน

........โอ้!!!...........ได้รับเกียรติอย่างสูงเลยครับ....เรื่องสถานที่จัดผมจะจัดการให้ครับ...ไม่รู้ว่าเรืออาหารของเพื่อนคุณอาผมไปปรับปรุงเสร็จรึยัง....จะได้ล่องเรือไปต้นแม่น้ำเจ้าพระยา พร้อมกับบรรเลงเพลงกัน ถ้าจะมาจัดที่นี่ บอกล่วงหน้าได้เลยครับ
09-09-2007, 19:29
Tingnal Away
Posting Freak

Likes Given: 1
ป๋มเข้าแถวต่อคิวก่อนเรยขอรับท่านผู้เฒ่าทารก อย่างไรแร้วขอจองที่ใกล้กะท่านที่มีกีต้าร์ที่ถุกใจคนที่ไปมากที่ซู๊ดดดดดดนะเจ้าค่ะ ยังไงๆซะเราก้อหัวอกคน ตจว.เหมียนกังนะเจ้าคะท่านผู้เฒ่าเจ้าขา...เอิ๊กกกก ๆ ๆ ๆ...

ขอแก้ตัวเนื่องจากเศร้าใจที่ม่ายล่ายไปบ้านลุง pood
เพราะว่า.."น้ำมันขาดแคลนคุยกะแควนก้อต้องดับไฟ......" ...เกิ๊กกกก ๆ ๆ ๆ ๆ
สุดท้ายก็กลับคืนสู่ธรรมชาติ
10-09-2007, 00:31
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
pood Wrote:the rock ช่วยแจ้งอาการน้า Grid ด้วยครับ ไม่ทราบว่าขาเบี้ยวเพราะเหตุใด
ตอนนี้อยู่ ร.พ.อะไร ไม่ทราบว่าอยู่ ร.พ.เดียวกันกับคุณ nonpick หรือเปล่า

เป็นห่วงครับ เพิ่งเห็นหน้ากันหลัดฯไม่น่าเลย

ขอบคุณพี่กฤษณ์ที่เป็นห่วงผม (เพราะความกะล่อนของดอกเรอะครับ)... นะครับ

ไอ้เด็กมหาชัยยยย ฮึ่มๆๆๆ
(This post was last modified: 10-09-2007, 01:21 by Grid...)
10-09-2007, 01:20
VIP member

Therock Wrote:
pood Wrote:the rock ช่วยแจ้งอาการน้า Grid ด้วยครับ ไม่ทราบว่าขาเบี้ยวเพราะเหตุใด
ตอนนี้อยู่ ร.พ.อะไร ไม่ทราบว่าอยู่ ร.พ.เดียวกันกับคุณ nonpick หรือเปล่า

เป็นห่วงครับ เพิ่งเห็นหน้ากันหลัดฯไม่น่าเลย

ท่าทางจะอยู่ ร.พ. เดียวกับพี่ nonpick ของหนู Sumsung แน่นอนเลยครับ........grid อาการไม่หนักมากครับ......แต่เดี๋ยวรอเจ้าตัว มาแก้ต่างเองดีกว่าครับ น้า pood อิอิ

ป.ล. อาการ ขาเบี้ยว ..เป็นโรคติดต่อชนิดหนึ่ง เกิดจากการที่เราไปบอก เพื่อน คนรู้จัก กิ๊ก แฟน รุ่นพี่ ลุง ป้า น้า อา ฯลฯ ว่า " เดี๋ยวเจอกัน นะ จุ๊บ จุ๊บ " .................แต่ใกล้ ๆ ถึงเวลานัด ก็จะมีข้อความมาบอกว่า "เอ่อ เอ่อ... คือ แบบ ผมไปไม่ได้อ่ะครับ ขอโทษทีนะครับ" .............ซึ่งส่วนใหญ่ แพทย์จะให้ทานยา " สปิริต นิซิลิน" หรือ ยา " สเตอรอยด์" ........ก็อาจจะหายมั้งครับ อุอุ

Grid อย่าโกรธนะจ๊ะ....................อ่ะเค้าล้อเล่ง 555 ว่าแต่เมื่อวานได้ไปหาน้าลูลู่ ป่าว

หึๆๆๆ อาการข้างต้นที่บอก....

ติดมาจากดอกเรอะนี่ละครับ...
เบี้ยวงานเปิดบ้านสีฟ้าเอย(อันนี้ไปอยู่กะสาวๆที่ระยอง...)
เบี้ยวผมที่นัดกันว่าจะมาร้านพี่จง.. (อันนี้ก็กลับไปรับสาวที่มหาชัย..)
โอ้ยย พ่อดอกเรอะนี่ละครับที่นำอาการนี้มาสู่ผม.....

**ฝากไว้ก่อนเถอะโอฬาล**
10-09-2007, 01:36
เดอะตู่ Offline
Senior member

อุอุ วันนั้นรถโดนสอย "ท้าย" เยินนนนนนนนน อุอุ
รับสอนกีตาร์ตามบ้าน ครับ .................

10-09-2007, 01:52
VIP member

เป็นไรมากมั้ยครับพี่ตู่... นึกแล้วเสียวแทน..

เอ๊ะ วันนั้นพี่บอกว่าจะซ้อม วาล์วบ๊อกนี่ครับ... ไหงมาเป้นท้ายรถได้งัย..

ล้อเล่นนะพี่ แต่ยังเป็นห่วงเหมือนเดิมครับ.. จุ๊บๆๆๆ..Big Grin
10-09-2007, 01:55

Forum Jump: