Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เรียนสมาชิกช่วยๆกันโพสต์หน่อยครับ
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: เรียนสมาชิกช่วยๆกันโพสต์หน่อยครับ

เห็นทีกระทู้นี้จะเป็นการประกาศศึกระหว่างสำนักเสี้ยมกับบ้านเต่าซะแย้ววววว..
เดี๋ยวจะเรียกเหล่าสมาชิกเก่าๆ ทั้งน้า call น้าโจ๊ก
รวมถึงสหายแก๊งค์ล่มไปถล่มซะให้เข็ด

น้าป๋อเปิดบ้านรอได้เลย
งานนี้ต้องมีเคลียร์..
บอกป้าแดงเตรียมตะโก้ไว้อุดปากพวกผมได้เลยครับ
ไม่งั้น.. กระทู้นี้ยาวววววววววววววว
ไม่ได้ขู่นะ.. อีโ่ด่.. ฟ่อ ฟ่อ..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมม..

.................................................

น้าtao.. เขาเป็นผู้พิทักษ์สันติราษฏร์ครับ
เพราะฉะนั้นผมก็เลยรอดตัว.. เพราะผมชื่อจริงว่า.. "สันติ" อิอิ..
น้าป๋อนั่นล่ะ.. ระวังไว้เต๊อะ..
คดีเยอะนี่เราน่ะ..

เพราะเป็นทนายความไงครับ..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมม..

...............................................

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
16-08-2011, 14:25
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เรียนสมาชิกช่วยๆกันโพสต์หน่อยครับ - by โฟล์คน้อย - 16-08-2011, 14:25

Forum Jump: