Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เรียนสมาชิกช่วยๆกันโพสต์หน่อยครับ
Author Message
Real Offline
Posting Freak

Likes Given: 10
RE: เรียนสมาชิกช่วยๆกันโพสต์หน่อยครับ
(13-08-2011, 00:33)pood Wrote: ตอนนี้บ้านเราเงียบมากเลยครับ ถ้าดูจากสถิติคนเข้ามาอ่านก็ยังมีเเกนร้อยเกือบทั้งวันแต่ทำไมไม่ค่อยมีใครโพสต์เลยครับ จะโพสต์เรื่องอะไรก็ใด้นะครับไม่ต้องเกี่ยวกับกีต้าร์หรือดนตรีก็ใด้

ถ้าไม่มีคนเขียนแล้วคนอ่านจะอ่านอะไรล่ะครับ

...อาทิตย์ที่แล้วจัดทริปพาเพื่อนๆปั่นจักรยาน120กิโลเมตรไปชิมข้าวต้มอาม่าที่อยุธยามาครับ ---> http://www.activethai.com/viewtopic.php?f=51&t=251 ส่วนอาทิตย์นี้พาแม่ไปเที่ยวหัวหินขาออกกรุงเทพฯตั้งแต่วันศุกร์รถติดชะมัด ที่ติดเยอะหน่อยก็ตรงด่านทับช้าง ด่านนี้ผมเดินทางผ่านทุกวันรถติดทุกเช้าทุกเย็นยาวกว่า3-5กม.ยังไม่เห็นคิดจะปรับปรุง ช่องเก็บเงินก็น้อย พนักงานทอนเงินก็ช้าแถมให้ใบเสร็จทุกคัน(แต่คนขับรับมาแล้วก็โยนทิ้งเกลื่อนด่าน)แถมหน้าตาบึ้ง ระบEasy passก็ยังไม่ได้ใช้ อ้าวเลยกลายเป็นบ่นไปเลย 55+Big Grin
[Image: 90.gif]
14-08-2011, 19:57
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เรียนสมาชิกช่วยๆกันโพสต์หน่อยครับ - by Real - 14-08-2011, 19:57

Forum Jump: