Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เข้ามาขอพรและกราบลาน้าๆทุกๆท่านไปปฏิบัติภาระกิจครับ
Author Message
exitsong Offline
ทางออกของคนรักเสียงเพลง
**

Likes Given: 0
RE: เข้ามาขอพรและกราบลาน้าๆทุกๆท่านไปปฏิบัติภาระกิจครับ
ผลงานของศิลปินชาวบ้านสีฟ้าใน exitsong ครับ

[Image: zz_b_ie.jpg]

Boobyblue

smoinync

BytSerk + TooNyTooN

เพื่อนของ BytSerk + TooNyTooN

roberto

เดอะตู่

สวัสดี อะคูสติก

hattaya111

และน้าๆอีกหลายท่านที่กำลังจะเอาผลงานมาร่วมแจมครับผม ขอฝากไว้ในอ้อมใจทุกๆท่านด้วยนะครับBig Grin

[Image: zz_b_ie.jpg]

(02-08-2011, 11:07)SARUN Wrote:
(02-08-2011, 10:49)exitsong Wrote: (สองคนนี้สำนวนและลีลาการโพสต์ต่างกันคนละขั้ว คิดว่าคงเดาไม่ยากครับว่าใครโพสต์..อิอิ)
จะเป็นกำลังใจให้น้าบูฯครับ

น้ากานต์ เขาอยู่เป็นสุขดีไม๊ครับน้าบู??

หมายถึงใครนอ...ฤาจะหมายถึงน้ากานฮึ!!!
ผมเปล่าใช่น้าบูดอก...บัดเดี๋ยวเหลิง!!!!

ปู้ธ่อ!!! ผมกานต์คร๊าบบ เสธ.ซ่าส์ จะเลียนแบบสำนวนน้าบูก็ไม่ไหว...กลัวเสียลุคTongue

(This post was last modified: 03-08-2011, 11:35 by exitsong.)
02-08-2011, 11:08
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เข้ามาขอพรและกราบลาน้าๆทุกๆท่านไปปฏิบัติภาระกิจครับ - by exitsong - 02-08-2011, 11:08

Forum Jump: