Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..........รับซื้อ Pick up โปร่ง ด่วนครับ ..... L.R.baggs , Fishman อื่นๆ ด่วนคร้าบ . . .
Author Message
kong_kuiii Offline
Senior member

Likes Given: 0
..........รับซื้อ Pick up โปร่ง ด่วนครับ ..... L.R.baggs , Fishman อื่นๆ ด่วนคร้าบ . . .
น้าๆท่านใดพอมีแบ่งขาย รบกวนโพสไว้เลยครับ ขอเป็น Active แบบมีโวลลุ่มด้วยนะครับ

ถ้าได้ Fishman Infinity จะเยี่ยมมากเลยครับ

084-0777750 ก้องครับ ขอบคุณพื้นที่บ้านฟ้าคร่าบ
31-07-2011, 23:46
Find Like Post Reply
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: ..........รับซื้อ Pick up โปร่ง ด่วนครับ ..... L.R.baggs , Fishman อื่นๆ ด่วนคร้าบ . . .
ผมมี Fishman Matrix VT ซึ่งเป็นรุ่นใหม่ล่าสุดที่ยังไม่ขายปลีกเหลืออยู่หนึ่งชุดครับ เท่าที่ลองติดตั้งแล้วเสียงเป็นธรรมชาติมากกว่ารุ่น infinity มาก ตอนนี้เริ่มมีกีต้าร์ที่ใช้รุ่นนี้ออกวางตลาดแล้วอย่างเช่น Gibson Billie Joe Armstrong J-180 Limited Edition 1011

http://www2.gibson.com/Products/Acoustic...J-180.aspx

รายละเอียดและรูปของรุ่นนี้ครับ

http://www.fishman.com/products/view/aco...amp-system

ผมมีเหลืออยู่ชุดเดียวครับ ถ้าอยากทราบราคาก็ PM หรือโทรฯมาถามใด้ครับ ถ้าต้องการเทียบเสียงกับปรีรุ่นและยี่ห้ออื่นๆก็มาลองที่คอนโดใด้ครับ ถ้าเสียงไม่ดีกว่า LR Baggs Anthem SL หรือ Ellipse VT ผมจะให้ค่ารถกลับบ้าน
01-08-2011, 16:06
ยอดเยี่ยม Offline
ลักเมา

Likes Given: 116
RE: ..........รับซื้อ Pick up โปร่ง ด่วนครับ ..... L.R.baggs , Fishman อื่นๆ ด่วนคร้าบ . . .
[Image: fishmannaturali.jpg]

นั่น..นั่น..นั่นมัน Fishman Natural I ที่ผมกำลังตามหาอยู่ Rolleyes

ถ้าน้องกุ่ยไม่เอา...ผมขอซื้อในราคาเท่าทุนที่ขายไป
แล้วขอค่าแท็กซี่กลับบ้าน 400 บาท ได้มั๊ยครับ
รับของวันเสาร์นี้เลย Cool
*** ตัวที่ใช่ ไซส์ที่ชอบ ***
01-08-2011, 16:34
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
(01-08-2011, 16:34)ยอดเยี่ยม Wrote: [Image: fishmannaturali.jpg]

นั่น..นั่น..นั่นมัน Fishman Natural I ที่ผมกำลังตามหาอยู่ Rolleyes

ถ้าน้องกุ่ยไม่เอา...ผมขอซื้อในราคาเท่าทุนที่ขายไป
แล้วขอค่าแท็กซี่กลับบ้าน 400 บาท ได้มั๊ยครับ
รับของวันเสาร์นี้เลย Cool

Taylor ต้องใส่รุ่น wide saddle ครับแต่ตัวที่ผมมีเป็น narrow saddle ที่ใส่ใด้เกือบทุกยี่ห้อยกเว้น Taylor กับ Gibson ตอนนี้ผมมีปรี wide saddle ของใหม่เหลืออยู่ตัวเดียวคือ B-Band A3T จะขายให้เท่ากับราคา Fishman Natural 1 ก็ใด้ครับแต่ไม่แถมค่ารถนะ

http://www.shorelinemusic.com/amplificat...band.shtml

01-08-2011, 23:02
Teera Offline
VIP member

Likes Given: 4
อยากได้แต่ต้องซื้อกีตาร์ก่อน ไม่มีกีตาร์ติดอ่ะคับ
02-08-2011, 06:59
kong_kuiii Offline
Senior member

Likes Given: 0
สวัสดีน้าๆทุกท่านครับ ขอบคุณพี่กฤษมากๆครับสำหรับน้ำใจในเรื่อง Pu ตัวนี้ครับ

ผมต้องขออภัยด้วยเนื่องจากเมื่อวานเพิ่งได้ไปรับของจากน้าอีกท่านนึงมาแล้วน่ะครับ

เพิ่งได้มาเปิดคอมดู น่าเสียดายมากๆเพราะผมจำได้ว่ารุ่นนี้ไม่มีขายแยกในไทย

ผมเคยใช้แล้วครับ เสียงดีจริงๆ มันติดมากับ Guild gad50pce ที่ผมสั่งมาจากอีเบย์ครับ

ใช้อัดอัลบั้มแล้วก็ออกสเตจมาแล้ว หายห่วงเลยครับ เร็วนี้อาจจะได้กีต้าร์อีกตัว ถ้าหากว่า

ยังไม่มีน้าท่านใดซื้อไป ผมจะโทรไปหาพี่กฤษแน่นอนครับ ขอบคุณมากๆครับ

******** ปิดการซื้อขายครับ **********
02-08-2011, 13:33

Forum Jump: