Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขออนุญาติสำรวจพฤติกรรมการลองกีต้าร์ตามร้านหน่อยครับ
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: ขออนุญาติสำรวจพฤติกรรมการลองกีต้าร์ตามร้านหน่อยครับ
LittleNomad Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:[quote=LittleNomad]
[quote=Phakawat]

งั้นไอ้กระพ้ม ขออนุญาตสำรวจน้ำจัณฑ์หลากรสชาดของน้าอ้วนได้ไหมคร๊าบบบบ
[/quote]

ด้วยความยินดียิ่งครับน้าเฒ่าฯ - - เสาร์นี้ ผมต้องเดินทางไปด้านตะวันออกของมณฑหยุนหนาน แล้วจะเสาะหาน้ำมณฑ์รสชาติดีมาฝาก จะแบกขึ้นไปบรรณาการถึงปากน้ำโพเลยเอ้า... เพราะเดือนหน้า ผมต้องไปอุ้มผาง ช่วงผ่านนครสวรรค์ น้่าอย่าลืมมายืนดักตรงไฟแดงสี่แยกเชิงสะพานฯ ก่อนเข้าเมืองนะครับ... หรือจะตามผมขึ้นไปร่ำน้ำมณฑ์กันที่อุ้มผางด้วยก็ได้...
[/quote]
ด้วยความยินดีเลยครับพี่อ้วน แต่จะตามไปอุ้มผางก็น่าสนใจมากๆเลยนะครับ เดี๋ยวผมดูงานผมนิดนึงครับว่าไปได้รึเปล่าครับ ถ้าผมไปไม่ได้งั้นจะเอาของกินเล่นๆให้พี่อ้วนเอาไปทานแกล้มน้ำมณฑ์แล้วกันครับ Smile
povation Wrote:
LittleNomad Wrote:[quote=เฒ่าทารก]
[quote=LittleNomad]
[quote=Phakawat]

อ่านไปเพลินๆแต่ตาก็ไม่ค่อยดี...ตกใจนึกว่า...เดือนหน้า ผมต้องไปอุ้มช้างอาบน้ำที่นครสวรรค์

.....55555555+++ที่นครสวรรค์ผมว่าไม่เวิร์คอ่ะพี่ป๋อ ผมว่าอุ้มอย่างอื่นที่ กทม. จะแจ่มกว่านะคร๊าบบบบบ
18-02-2008, 22:23
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขออนุญาติสำรวจพฤติกรรมการลองกีต้าร์ตามร้านหน่อยครับ - by เฒ่าทารก - 18-02-2008, 22:23

Forum Jump: