Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ประกาศ ประกาศ !!!!!!!!!!!! คนหาย
Author Message
kitalica Away
Senior member

Likes Given: 0
RE: ประกาศ ประกาศ !!!!!!!!!!!! คนหาย
Labour Wrote:ผมยังสบายดีครับ เพียงแต่ตอนนี้งานยุ่งๆ
อ้อ..เงินหมดด้วย แต่ไม่ต้องให้นะครับ สบายใจได้...ผมแค่ยืมเท่านั้น Tongue

^
^
^

เก็บกดครับ ไม่มีใครเค้าคิดถึง....หึ

น้ากำกรุ๊ ผมดีใจที่มีคนอย่างน้า ถ้าน้าเงินหมด ผมยินดีให้ยืม ขอแค่บอกคำเดียว
ตอนนี้ผมมีทองคำจำนำอยู่ ถ้าอยากได้เงินให้มาเอาตั๋วฯ ไปไถ่เอง ผมพูดจริงๆ นะ
สำหรับน้า ผมช่วยได้ทุกอย่างCool
ปล. ไถ่ทองมาแล้ว ผมขอครึ่งนึงนะ โธ่โลกนี้ จะหาใครดีเท่าผม ไม่มีแล้วละครับ
20-02-2008, 11:27
Find Like Post Reply
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
RE: ประกาศ ประกาศ !!!!!!!!!!!! คนหาย
dejemerry Wrote:น้องปิ๊งหายไปจากบอร์ดค่ะ น้าเว็บ
เอ้อ..ลืมน้องออย ชินจังจอมแก่นด้วยค่ะ

ปล. ชวนน้องออยไปบ้านเต่า บอกล่วงหน้า
1 วันนะคะ จัดให้เลยค่ะ ไก่ โก้ เกะ Big Grin
ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ...

Therock Wrote:สงสัยน้องปิ๊งเนี่ย ... ทางคุณพ่อคุณแม่คงเข้มงวดเกินไปครับ จึงไม่สามารถเข้ามาโพสต์ในบอร์ดได้.....หรือทาคุณพ่อคุณแม่ จะกลัวติดเชื้อจากแกงค์ล่ม เลยห้ามไม่ให้ลูกเข้ามามั่วสุมโดยเด็ดขาด.....

อืม น่าคิดครับ น่าคิด...........

ส่วนน้องออย...............อิอิ ไม่กล้าแซวครับ กลัวโดนบล็อค user
ถูกต้องแล้วเดอะร๊อกกกก
20-02-2008, 13:43
Website Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Therock Wrote:
dejemerry Wrote:น้องปิ๊งหายไปจากบอร์ดค่ะ น้าเว็บ
เอ้อ..ลืมน้องออย ชินจังจอมแก่นด้วยค่ะ

สงสัยน้องปิ๊งเนี่ย ... ทางคุณพ่อคุณแม่คงเข้มงวดเกินไปครับ จึงไม่สามารถเข้ามาโพสต์ในบอร์ดได้.....หรือทาคุณพ่อคุณแม่ จะกลัวติดเชื้อจากแกงค์ล่ม เลยห้ามไม่ให้ลูกเข้ามามั่วสุมโดยเด็ดขาด.....

อืม น่าคิดครับ น่าคิด...........

ส่วนน้องออย...............อิอิ ไม่กล้าแซวครับ กลัวโดนบล็อค user

ช่วงนี้ใกล้สอบจ้า งดสิ่งเสพติดทุกอย่าง แต่ถ้ากลัวจะติดเชื้อแก๊งล่ม คงหนีพ้นหรอกนะ เล่นมาบ้านเต่ากันได้ทุกวัน วันละคนสองคน ไม่รู้ ป่านนี้ลามไปถึงไหนแล้วเนี่ย..
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
20-02-2008, 13:43

Webmaster Wrote:

ปล. ชวนน้องออยไปบ้านเต่า บอกล่วงหน้า
1 วันนะคะ จัดให้เลยค่ะ ไก่ โก้ เกะ Big Grin
ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ...

Therock Wrote:สงสัยน้องปิ๊งเนี่ย ... ทางคุณพ่อคุณแม่คงเข้มงวดเกินไปครับ จึงไม่สามารถเข้ามาโพสต์ในบอร์ดได้.....หรือทาคุณพ่อคุณแม่ จะกลัวติดเชื้อจากแกงค์ล่ม เลยห้ามไม่ให้ลูกเข้ามามั่วสุมโดยเด็ดขาด.....

ถูกต้องแล้วเดอะร๊อกกกก

แล้วตกลงน้อยออยคนสวย หายไปไหนคะ น้าเว็บ ไม่ได้แซว แค่อยากรู้ค่ะ..กลัวจัง
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
20-02-2008, 13:44
*

dejemerry Wrote:แล้วตกลงน้อยออยคนสวย หายไปไหนคะ น้าเว็บ ไม่ได้แซว แค่อยากรู้ค่ะ..กลัวจัง

ก็เล่นซนอยู่แถวๆนี้แหละคับ...Big Grin ช่วงนี้จะสอบด้วยคับ ใกล้จบและ อิอิ
ป.ล. แซวได้คับ ไม่เป็นไรหรอก Tongue

20-02-2008, 13:53

Webmaster Wrote:
dejemerry Wrote:แล้วตกลงน้อยออยคนสวย หายไปไหนคะ น้าเว็บ ไม่ได้แซว แค่อยากรู้ค่ะ..กลัวจัง

ก็เล่นซนอยู่แถวๆนี้แหละคับ...Big Grin ช่วงนี้จะสอบด้วยคับ ใกล้จบและ อิอิ
ป.ล. แซวได้คับ ไม่เป็นไรหรอก Tongue

ฝากความคิดถึงด้วยนะคะ
ป.ล.ไม่กล้าแซวหรอกค่ะ Tongue
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
20-02-2008, 14:08
*

น้า Tingnal ยังไม่ปรากฎตัวเลยคร้าบ ไปไหนเอ่ย...
03-03-2008, 04:22

Forum Jump: