Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถ้าถูกใจมากที่สุดให้รีบคว้า !+!+!+!
Author Message
ก.เอ๋ย ก.กอล์ฟ Offline
Member

Likes Given: 2
RE: ถ้าถูกใจมากที่สุดให้รีบคว้า !+!+!+! ขายกลางปี
สวัสดี ครับพี่ป๋อ ไม่ได้เข้ามาคุยทางนี้นาน แต่ทุกครั้งที่เข้ามาบอกได้เลยว่าจุดนึงที่จะแวะไปเที่ยวชมเสนอทุกครั้งคือ บ้านเต่ามี กีต้าร์ อาไรใหม่ๆมาให้ชมบ้าง โดยเฉพาะ Taylor XXX BE ที่ผมอยากได้นักหน้า สุดท้ายมาอีก 1 จนได้
แต่วันนี้ได้เข้ามาเห็นกระทู้นี้ ก็อยากบอกว่าพี่ป๋ออย่าใส่ใจเลยครับ เราเป็นเจ้าบ้าน แขกที่เข้ามาหลากหน้าหลายตา เค้าไม่รู้ว่าคนในบ้านสนืทกันแค่ไหน เค้าได้ยินเราพูด แรงๆกันก็ว่าเราพูด หยาบคาย ทั้งที่ความจริงเราคุยเราแซวกันด้วยความสนิทสนมกัน ไม่ได้คิดหยามเหยียดกัน เรารู้จักกันมาปีนี้ก็ 21 ปีแล้ว ผมเชื่อว่าพี่ชายคนนี้ของผมนิสัยดี ใจดี ใจกว้าง
ผมอยากบอกว่าอย่าไปถือสาคนนอกวงเลยพี่เราอยู่ของเราอย่างมีความสุขดีกว่า ผมว่าน้องๆ พี่ๆ หลายๆคนเข้าใจพี่ครับ และ อยากให้กระทู้นี้กลับมาอยู่ในสภาวะปกติ ไม่ใช่ภาวะสงครามกลางเว๊ปแบบนี้ครับ สู้ๆครับพี่ (ผมยังอยากได้ Taylor XXX BE อยู่นะพี่ ขอแบ่งซักตัวนะครับ)
(This post was last modified: 16-07-2011, 10:47 by ก.เอ๋ย ก.กอล์ฟ.)
15-07-2011, 22:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ถ้าถูกใจมากที่สุดให้รีบคว้า !+!+!+! ขายกลางปี - by ก.เอ๋ย ก.กอล์ฟ - 15-07-2011, 22:36

Forum Jump: