Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนน้าๆช่วยฟันธงกีตาร์ตัวใหม่ให้ผมทีคร้าบบบบ
Author Message
pongmaiauan Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: รบกวนน้าๆช่วยฟันธงกีตาร์ตัวใหม่ให้ผมทีคร้าบบบบ
เมื่อวานไปลองเจ้า Seagull SWS Rosewood ตามที่น้าๆแนะนำ ประทับใจเสียงมากกกกก แหล่มสมคำร่ำลือจริงๆ ไม่ผิดหวังจริงๆ แต่ว่าวันเดียวกันนั้นเองบังเอิญญญญ ได้ไปลองเจ้า Taylor GS Mini โดยมิได้ตั้งใจ อาการแรกที่ฟังเสียงถึงกับอึ้ง ทึ่ง เสียว กับเสียงที่ดีเกินขนาดตัว หลอนนนนนจริงๆๆ ทำให้ตอนนี้เริ่มลังเลซะแล้ววววว น้าๆมีใครเคยลองเจ้า GS Mini บ้างหรือยังครับ อยากรู้ว่าน้าๆคิดเห็นอย่างไรกันบ้าง ส่วนเสาร์หน้าว่าจะไปลองเจ้า GAD 25 ตามลายแทงน้า Pood เพื่อจะไปพิสูจน์กับหุสิว่าเสียงดีสมคำร่ำลือเหรือเปล่า Smile
26-06-2011, 19:09
Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: รบกวนน้าๆช่วยฟันธงกีตาร์ตัวใหม่ให้ผมทีคร้าบบบบ
(26-06-2011, 19:09)pongmaiauan Wrote: เมื่อวานไปลองเจ้า Seagull SWS Rosewood ตามที่น้าๆแนะนำ ประทับใจเสียงมากกกกก แหล่มสมคำร่ำลือจริงๆ ไม่ผิดหวังจริงๆ แต่ว่าวันเดียวกันนั้นเองบังเอิญญญญ ได้ไปลองเจ้า Taylor GS Mini โดยมิได้ตั้งใจ อาการแรกที่ฟังเสียงถึงกับอึ้ง ทึ่ง เสียว กับเสียงที่ดีเกินขนาดตัว หลอนนนนนจริงๆๆ ทำให้ตอนนี้เริ่มลังเลซะแล้ววววว น้าๆมีใครเคยลองเจ้า GS Mini บ้างหรือยังครับ อยากรู้ว่าน้าๆคิดเห็นอย่างไรกันบ้าง ส่วนเสาร์หน้าว่าจะไปลองเจ้า GAD 25 ตามลายแทงน้า Pood เพื่อจะไปพิสูจน์กับหุสิว่าเสียงดีสมคำร่ำลือเหรือเปล่า Smile

ผมลองแล้วครับ Taylor GS Mini
น่าเล่นมากครับ ทรงก็สวยถูกใจผมมาก เสียงก็ไพเราะพอเพียงที่จะพาผมขึ้นสวรรค์ได้
บรรยายได้แค่นี้แหละ แม้ผมจะมีกีตาร์ดีๆแพงๆมากมาย แต่ไม่เคยมองข้ามTaylor รุ่นนี้เลย
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
26-06-2011, 22:47
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: