Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
. . . . . รบกวนขอซื้อ Pick up ครับ L.R.baggs , Fishman รุ่นใดก็ได้ที่เป็น Active ครับ . . .
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: . . . . . รบกวนขอซื้อ Pick up ครับ L.R.baggs , Fishman รุ่นใดก็ได้ที่เป็น Active ครับ . . .
(22-06-2011, 08:47)kong_kuiii Wrote: 555 ตอนนี้ผมเครียดเองแล้วครับเพราะในกระเป๋ามีเครื่องสำอางทั้งหมดอยู่ในนั้น

เมื่อวานพาไปซื้อใหม่ เพิ่งทราบเองกับตัวว่า มันแพงแล้วก็เยอะจุกจิกมากๆครับไอ้ของพวกนี้

ปล. ขอบคุณน้าวี และน้าๆทุกท่านด้วยนะครับ ตอนนี้หา Pu ได้แล้ว ขอบคุณมากๆครับ

อ่านดูตอนแรกนึกว่าน้า kong_kuiii เครียดที่เครื่องสำอางของตัวเองหาย
นึกว่าเรามีรสนิยมเดียวกันซะอีก....

ผมล้อเล่น....
22-06-2011, 09:27
Find Like Post Reply

Forum Jump: