Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนน้าๆพี่ๆ แนะกีตาร์โปร่งไฟฟ้า หน่อยครับ
Author Message
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
RE: รบกวนน้าๆพี่ๆ แนะกีตาร์โปร่งไฟฟ้า หน่อยครับ
povation Wrote:
Grid.. Wrote:
povation Wrote:เฮ้! PM ผมก็ไม่รู้เรื่องด้วยซิ..เปิดเผยแหละดีแล้ว
ทีตอนซื้อกันแต่แรก...ให้ผมและน้าสันเป็นพยานรัก
เดี๋ยวปั๊ด!

ดูดิ.. พ่อเต่า.. ลืมหนอนเฉยเลย.. Sad..

ไม่ลืม....แต่มันเล็กจนมองไม่เห็นน่ะ แก้ไขเป็น
ทีตอนซื้อกันแต่แรก...ให้ผมน้าสันและกริดเป็นพยานรัก

พ่อเต่าน่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกก..
Big Grin
(This post was last modified: 19-02-2008, 11:42 by Grid...)
19-02-2008, 11:41
Website Find Like Post Reply
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
hidden
มิน่าล่ะ แต่ละคนย๊าน ยาน

555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
19-02-2008, 13:06
Find Like Post Reply
papachill Offline
Senior member

Likes Given: 3
Toungue  RE: hidden
pood Wrote:
ยอดเยี่ยม69 Wrote:ตัวนี้น้าเล็กเย็นกำลังจะให้ผมประกาศขายให้อยู่พอดี
ลองติดต่อกันเองครับ ผมไม่ได้คอมมิชชั่นหรอก ได้แค่เบียร์ช้าง 1 ขวดเอง
นี่เบอร์พี่เล็กครับ 086 303 5298 ขอดูของได้ที่ บาลินี ครับ

จะขายของกรุณาไปนำเสนอในหน้าซื้อขายครับ มาขายกันในหน้านี้
คนที่ต้องการซื้ออาจเสียโอกาสเพราะไม่ใด้เข้ามาอ่าน อย่างตัวนี้เป็นต้น
คนอื่นซื้อไม่ทันหรอกเพราะผมจองแล้วครับ

povation Wrote:
povation Wrote:เฮ้! PM ผมก็ไม่รู้เรื่องด้วยซิ..เปิดเผยแหละดีแล้ว
ทีตอนซื้อกันแต่แรก...ให้ผมและน้าสันเป็นพยานรัก
เดี๋ยวปั๊ด!

ดูดิ.. พ่อเต่า.. ลืมหนอนเฉยเลย.. Sad..

ไม่ลืม....แต่มันเล็กจนมองไม่เห็นน่ะ แก้ไขเป็น
ทีตอนซื้อกันแต่แรก...ให้ผมน้าสันและกริดเป็นพยานรัก

พ่อเต่าน่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกก..
Big Grin

อ่าว พยานรัก ไม่เห็นมีซองให้เลยครับ น้าๆ อิอิ
รักในหลวงครับ
http://www.youtube.com/kachainkotchanin
19-02-2008, 13:11
papachill Offline
Senior member

Likes Given: 3
Big Grin  RE: รบกวนน้าๆพี่ๆ แนะกีตาร์โปร่งไฟฟ้า หน่อยครับ
pood Wrote:
ยอดเยี่ยม69 Wrote:ตัวนี้น้าเล็กเย็นกำลังจะให้ผมประกาศขายให้อยู่พอดี
ลองติดต่อกันเองครับ ผมไม่ได้คอมมิชชั่นหรอก ได้แค่เบียร์ช้าง 1 ขวดเอง
นี่เบอร์พี่เล็กครับ 086 303 5298 ขอดูของได้ที่ บาลินี ครับ

จะขายของกรุณาไปนำเสนอในหน้าซื้อขายครับ มาขายกันในหน้านี้
คนที่ต้องการซื้ออาจเสียโอกาสเพราะไม่ใด้เข้ามาอ่าน อย่างตัวนี้เป็นต้น
คนอื่นซื้อไม่ทันหรอกเพราะผมจองแล้วครับ

para DI ก็ยากได้อยู่ครับ แต่ตอนนี้ต้องเอาทุนไปทำอย่างอื่นก่อนละครับ (ปั่นไม่ทัน) นี่ต้องหยุดพระใหญ่+เลือกสว.ล่วงหน้าอีก โอย......
น้ายอดเยี่ยม ลงขายก่อนก็ได้ครับ (สละสิทธิ์ให้น้า Pood โดย ละม่อม)
รักในหลวงครับ
http://www.youtube.com/kachainkotchanin
19-02-2008, 13:12
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
RE: hidden
pood Wrote:

ซะง้าน...จริงๆด้วยคับ Big Grin
19-02-2008, 17:15

RE: รบกวนน้าๆพี่ๆ แนะกีตาร์โปร่งไฟฟ้า หน่อยครับ
จะคล้าย ๆ กับที่พี่ยอดแย่................จองกีตาร์บ้านน้ากฤษณ์อ่ะครับ................

จองเพียบเลย 555
19-02-2008, 21:32

ยอดเยี่ยม69 Wrote:
Therock Wrote:จะคล้าย ๆ กับที่พี่ยอดแย่................จองกีตาร์บ้านน้ากฤษณ์อ่ะครับ................
จองเพียบเลย 555

พี่ยอดแย่คนที่พูดถึงนี่ ได้ยินข่าวว่าเสียชีวิตไปแล้วครับ
ที่ยังมีชีวิตอยู่คือ ยอดแย่69 อยู่ที่โคราช ลูกสอง เมียสาม กีตาร์หกตัว

แล้วบ้านน้ากฤษณ์อยู่แถวไหนเหรอครับ ได้ยินว่าท่านมี DOBRO ด้วย
อยากลองเล่นซักหน่อย ถ้าถูกใจ เล่นเข้ามือ ขอจองอีก..แต่ตังค์ไม่จ่ายเหมือนเดิมครับ

...........................................................................................
หนูหื่น...เดอะมูฟวี่

อุยยยยยย...............เมื่อคืนจะพิมพ์ว่าน้ายอดเยี่ยม คุยโทรสับไปพิมไปพิม มาเลยผิดครับ..........

พลาดเลยผม...............เดี๋ยวคราวหน้าต้องเลี้ยงราคาโอเกะ ขอโทษพี่ชัย ..มามหาชัยเลยครับพี่ เพลงเก่า ๆ มีเพียบผมไปร้องมาแล้ว i'm a rock ก็ยังมี..... มันส์ชัวน์ครับ
20-02-2008, 12:03

Forum Jump: