Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอความเห็นเกี่ยวกับpower supplyสำหรับจ่ายไฟเอ็ฟเฟ็คซ์ที่ทำโดยคนไทยหน่อยครับ
Author Message
trasher Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ขอความเห็นเกี่ยวกับpower supplyสำหรับจ่ายไฟเอ็ฟเฟ็คซ์ที่ทำโดยคนไทยหน่อยครับ
ของไทยหลายๆเจ้าผมว่าคุณภาพสู้ของนอกได้สบายๆครับ แต่ถ้าไม่สบายใจก็มีของนอกหลายๆยี่ห้อให้เลือกซื้อ ส่วนผมสนับสนุนของไทยครับ ผมว่าของไทยไม่แพ้ต่างชาติครับอย่าง effect ของคุณ narin_fender นี่ก็เสียงดีกว่าของต่างชาติที่แพงๆหลายยี่ห้อเลยทีเดียว ฝากถึงช่างไทยที่ทำอุปกรณ์พวกนี้ขายหน่อยครับผมว่าของพวกคุณหลายๆเจ้าเสียงดีเลย แต่อยากให้เลือกเกรดอุปกรณ์ที่ใช้ประกอบให้ดีกว่านี้หน่อยครับเช่นพวก สวิทช์ แจ็ค ic c ถ้าทำได้ผมว่าของพวกคุณออกนอกได้อย่างมีมาตราฐานแน่ๆครับ
05-08-2011, 10:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอความเห็นเกี่ยวกับpower supplyสำหรับจ่ายไฟเอ็ฟเฟ็คซ์ที่ทำโดยคนไทยหน่อยครับ - by trasher - 05-08-2011, 10:55

Forum Jump: