Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
...ว่าด้วย Roland cube street ครับ...
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: ...ว่าด้วย Roland cube street ครับ...
LittleNomad Wrote:
กีต้าร์เก่า Wrote:....นี่ น้า LittleNomad แล้วพรุ่งนี้จะไป เยี่ยมบ้าน พ่อเต่าฯกะเขาหรือเปล่าครับ....ส่วนผมๆว่าจะแวะไปตอนเที่ยงแต่อยู่ได้แค่ 5 โมงเย็นครับ....แต่ตอนนี้กำลัง รอนัด ไม่น้า PoPpie dH ก็ Pood ครับที่จะมีเมตาจิตมาพาผมเดินทางครับ....จะได้เอา บักจอนห์นี่ผู้ย่างก้าว สีเงินไปแจมกันครับ.....

แน่นอนครับ ผมเบี้ยวไม่ไปหิมาลัย ก็เพื่อจะบุกวังเต่าวันพรุ่งนี้โดยเฉพาะ... แล้วผมจะพาบักระคึ ไปสังสรรค์แจมกับบักจอนห์ฯ ของน้านะครับ...

ไปก่อน อิ่มก่อน เมาก่อนครับ..พี่อ้วน พี่แป้ง
ผมต้องกลับมาเฝ้าที่ทำงาน เพราะมีน้องคนนึงลาเปื่อย คงอยู่ได้ช่วงสั้นๆ ตั้งแต่ เก้าโมงเช้า ถึง สามทุ่มครับ Tongue

ยอดเยี่ยม69 Wrote:ผมเพิ่งขาย Micro Cube ไป ก็เลยมองหา Cube Street แต่ราคาเกือบ 12,000 บาท ทั้งที่ Tom Lee และธีระฯ
ทำใจไม่ได้ครับ เลยต้องรอซัก 5 ปี ให้ราคาลดลงก่อน ถ้าได้ราคา 299 เหรียญ บวกค่าส่งมาเมืองไทย...ซื้อเลยครับ

...................................................................................................................................
เล่นดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม 69

โทะ...น้าชัยที่รัก ซื้อแพง-ขายถูก
แล้วนี่ จะซื้อถูก - ตอนขายมิต้องให้เปล่าเหรอ? 5555555
============ เพื่อความบันเทิง =============

08-02-2008, 13:14
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ...ว่าด้วย Roland cube street ครับ... - by Tai Labour - 08-02-2008, 13:14

Forum Jump: