Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
...เจ็บข้อมือ....เลยขาย Marshall AS50R...ครับอิอิ
Author Message
edo Offline
Senior member

Likes Given: 0
Toungue  ...เจ็บข้อมือ....เลยขาย Marshall AS50R...ครับอิอิ
...ช่วงนี้ผมเจ็บข้อมือ...ทำให้ยกแอมป์แทบไม่ไหว...55.....

...ผมเลยอยากเปลี่ยนเป็นแอมป์ที่เล็กและหิ้วไปมาง่ายๆหน่อยครับ......

.....เผื่อมีใครสนใจ...ผมก็จะขายให้ครับ เป็น Marshall AS50R ซื้อต่อมาจากน้ายอดเยี่ยม..ครับ...........เสียงดี นุ่มนวล....แต่หนัก ไม่แน่ใจว่ากี่กิโล 555

....เหมาะเอาไว้เล่นที่บ้าน....ไม่เหมาะที่จะตะลอนไปเล่น ตจว.แบบผมครับ อิอิ

....ใครอยากได้เอาตังส์มาแลก สัก 15000 พอครับ...ผมส่งทาง NTC ให้ฟรีครับ

...............................วันอาทิตย์นี้ไปบ้านพี่ป๋อ...เลยถือโอกาส..อาจจะมีแอมป์ตัวเล็กๆหิ้วกลับบ้านมั่ง55

.........ขอบคุณครับผม......................
นักดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม...
04-02-2008, 22:35
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
...เจ็บข้อมือ....เลยขาย Marshall AS50R...ครับอิอิ - by edo - 04-02-2008, 22:35

Forum Jump: