Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Takamine , Norman , Guild ตัวไหนดีกว่าครับ
Author Message
love666 Offline
Posting Freak

Likes Given: 0
RE: Takamine , Norman , Guild ตัวไหนดีกว่าครับ
สวัสดี และขอบคุณทุกๆท่านครับ ที่ให้คำแนะนำ
ที่นี่ให้เกียรติ ใช้สรรพนามแทนกันว่าน้าใช่มั้ยครับ งั้นผมขออนุญาติด้วยคนนะครับ

ขอบคุณน้าๆทุกท่านสำหรับคำแนะนำครับ
รูป Takamine ที่น้า pood ลง ผมคิดว่าใช่ที่ผมไปลองมาครับ
B 18 คงต้องตัดทิ้ง
เหลือ GAD-50 กะ GAD-40 แต่ GAD-50 เกินงบครับ แล้ว GAD-50E เสียงเป็นยังไงครับ
ชีวิตชั่งเศร้าจิงๆ สงสัยต้องเก็บเงินต่อ
ส่วน Seagull นี่ยอมรับว่ไม่เคยลองเลยครับ แล้วจะหาลองที่ร้าน หรือติดต่อน้าที่เป็นเจ้าของได้ที่ไหนครับ
(น้ายอดเยี่ยม) หรือมีเวปให้เข้าไปดูหน้าตาก่อนมั้ยครับ

ขอบคุณน้าๆทุกท่านอีกครั้งครับ
04-02-2008, 13:38
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Takamine , Norman , Guild ตัวไหนดีกว่าครับ - by love666 - 04-02-2008, 13:38

Forum Jump: