Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วิธีเลือกซื้อกีตาร์ Lowden ให้ได้เสียงที่ถูกใจ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: วิธีเลือกซื้อกีตาร์ Lowden ให้ได้เสียงที่ถูกใจ
.::.pOoH.::. Wrote:ไปเลือกกีตาร์จากน้าปู๊ดครับ Big Grin

มาเลือกไม่ใด้หรอกครับผมขายไปหมดแล้งใอ้พวกวอลนกวอลนัทนี่ แต่ถ้าจะให้
โฆษณาเพิ่มเติมตามที่เคยฟังเขาวิจารณ์มาก็พอไหวครับ

เขาว่ากันว่าลาวเด้น cedar/walnut นี่คือกีต้าร์ฟ้าประทานเชียวนะ เสียงของมัน
เปรียบเหมือนเสียงพินจากสรวงสวรรค์ที่ใครใด้ฟังก็ต้องลุ่มหลงจนไม่หลับไม่นอน

หากผู้มีวาสนาท่านใด้หยิบมาเล่นเพลง "ไม่มีวาสนา" จะใด้แต่งงานกับเทพธิดาโฉม
สดราญที่งามเกินหญิงใดในโลกนี้ ส่วนใครที่แต่งงานไปแล้วก็แห้วตามเคยครับ

ใครอ่านแล้วไม่เชื่อก็อย่าเพิ่งลบหลู่นะครับ เพราะใด้ยินว่าตัวจริงเสียงจริงกำลังจะ
มาให้ยลโฉมกันวันเสาร์หน้าแล้ว
02-02-2008, 23:23
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: วิธีเลือกซื้อกีตาร์ Lowden ให้ได้เสียงที่ถูกใจ - by pood - 02-02-2008, 23:23

Forum Jump: