Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วิธีเลือกซื้อกีตาร์ Lowden ให้ได้เสียงที่ถูกใจ
Author Message
Noname Offline
Senior member

Likes Given: 1
RE: วิธีเลือกซื้อกีตาร์ Lowden ให้ได้เสียงที่ถูกใจ
^
ขอถามได้มั้ยครับว่าเอาเข้ามายังไง

ไอ้กีตาร์ลงประกาศตามwebแบบนี้ คือน้าป๋อจ่ายเงินโดยpaypalหรือครับ เพราะรู้สึกว่าถึงไม่ผ่าน EBay แต่ Paypal ก็ปลอดภัยในระดับนึง

พอดีกำลังสนใจอยากหาเรื่องเสียตัง แต่กีตาร์ประกาศในwebยังงี้ ไม่ค่อยกล้าครับ อย่างเมืองไทยก็มีโอนเงินก่อนแล้วโดนโกงเป็นว่าเล่น

แล้วกรณีนี้น้าป๋อขอให้เขาส่งมาไทยเลย หรือว่าให้ส่งไปที่อยู่ที่อเมริกาก่อนครับ (อาจจะของเพื่อนคุณป๋ออะไรก็แล้วแต่) คือก็แล้วแต่คนขายยอมส่งหรือเปล่าใช่มั้ย

แล้วยังเรื่องภาษีอีก

ปล. ผมอยู่อเมริกานี่แหละครับ กำลังสนใจจะหาเรื่องเสียตังกับกีตาร์ประกาศขายในwebboard มั่งเหมือนกัน แต่ไม่อยากเสี่ยง เลยขอข้อมูลมากที่สุดครับ ส่วน Lowden ตัวนี้เห็นน้าแคว่กอยากได้ ผมจะช่วยเชียร์นะครับ พอมาอยู่อเมริกาผมชอบตระเวณหากีตาร์ตามweb ไปเรื่อยๆ ถ้าเจออะไรน่าสนใจจะคาบข่าวมาบอกอีกครับ
(This post was last modified: 02-02-2010, 08:57 by Noname.)
02-02-2010, 05:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: วิธีเลือกซื้อกีตาร์ Lowden ให้ได้เสียงที่ถูกใจ - by Noname - 02-02-2010, 05:59

Forum Jump: