Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Happy Birthday to karn
Author Message
sanghais Offline
Member

Likes Given: 0
RE: Happy Birthday to karn
สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีความสุขแยะ..แยะ..นะครับ.Big Grin
07-05-2008, 18:44
Find Like Post Reply
yod69 Offline
Senior member

ขอให้มีความสุขหลายๆเด้อ!!!
07-05-2008, 20:15
Rham Offline

สุขสันต์วันเกิดนะครับ คุณ KARN
07-05-2008, 20:28
Website Find Like Post Reply
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ ขอให้คิดสิ่งใดสมปราถนา กิจการเฮงๆๆร่ำรวยๆ สมกับ น้ำใจที่กว้างใหญ่
07-05-2008, 21:24
MUI Offline

ผมเพิ่งเจอครั้งแรกที่ปากประตูทางออก(ไปห้องน้ำ)ที่บาลินีวันนั้น....ก็ปิ๊งซะแล้ว ยิ่งกิตติศัพท์ชื่อเสียงกระฉ่อนดีมาก..เลยนิ่งไม่ได้...ขออวยพรวันเกิดด้วยคนครับ
07-05-2008, 23:36
Amin Offline
Member

Happy มากๆครับ
08-05-2008, 09:14
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
karn Wrote:เกิดมาจนอายุ26ปี ก็มีปีนี้แหละครับ ที่มีคนมาอวยพรมากที่สุด...อบอุ่นมากๆครับ

อายุ26ปี ...อายุใครง่ะ??
หรือ...อายุการทำงาน??
หรือ...อายุอีก26ปี จะครบ 100??
(This post was last modified: 08-05-2008, 09:48 by SARUN.)
08-05-2008, 09:47
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
povation ขอให้มีความสุขมากๆกับคนที่รัก / ขอบคุณครับพี่ป๋อ และขอบคุณที่ที่ตั้งกระทู้อวยพรด้วยนะครับ
.::.pOoH.::. สัญญานะ / สัญญาจ้ะ..ตัวเอง
poPPie ที่ดี (ไปขอเองมั่ง) / ขอให้เราเล่นสนุ้กฯคู่กันไปจนวันตายครับ
LittleNomad สุขสมหวังวันคล้ายวันเกิดครับ... / ขอบคุณพี่อ้วนมากๆครับ
Webmaster เผื่อชวนน้ากานต์ไปญี่ปุ่นคับ / ได้เยยครับ...คอเดียวกัน
rasun ขอให้สุขขีๆและมีกีต้าร์ดีๆหลายๆตัวครับ / ขอบคุณครับน้าหมอ
Katayoot สมใจทุกเรื่องที่คิดไว้นะครับ / อยากเห็นน้าหนุ่มเล่นตลกบนเวทีอ่ะ
dejemerry ขอให้มีความสุข สมหวัง มีครอบครัวที่อบอุ่น / ขอยึดครอบครัวเต่าเป็นแบบอย่างในการดำเนินชีวิตครับ
Maow สุขภาพแข็งแรงครับ / ตอนนี้มีแต่แรงครับ สุขภาพไม่ค่อยแข็ง
BENZene1984 คิดอะไรสมปราถนานะครับ / อยากหอมแก้มพอลล่าซักฟอดครับ
ping งานแต่งก็อย่าลืมชวนผมด้วยแล้วกันนะครับ / แน่นอนอยู่แล้วครับน้าปิง
SARUN สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ / ขอบคุณจ้าน้าซ่าส์
Ether กี่ขวบละจ๊ะ / 26 ครับป้า
Kitja สุขสันต์วันเกิดครับน้ากานต์ เด็ก ราด'รี / ขอบคุณมากๆครับหัวหน้าเด็ก ราด'รี
ลุงแดง Happy Birthday จ๊า / อยากเห็นลูกศิษย์ลุงแดงมากๆครับ
san อยากเป็นเพื่อนเจ้าบ่าว / งั้นจองตัวไว้เลยนะจ๊ะ
Grid.. ไปอธิฐานเอาเองนะคับ.. รู้นะ.. ว่าอยากได้อะไรเพิ่มอีก.. อิอิ / ถ้าได้นะ...มีฉลอง
pood สงสัยต้องเปิดบ้านอีกแล้ว / ขอบคุณมากๆครับพี่กฤษณ์ อยากไปบ้านพี่อีกครับ
pop_250823 สมหวังในทุกสิ่งงงงงงงงงงงงที่ปารถนา ครับผม / ปรารถนาเห็นน้าป๊อปแต่งหญิงขึ้นเวทีงานมิตติ้งอ่ะครับ
Therock ทั้งแม่นรู แกะเพลงเพราะ ดั่งม้าห้อ / เพลงอารายว้า เพราะดังม้าห้อ
lekleklek อยู่เที่ยวกับผมไปนานๆ / ไม่เที่ยวกับน้าเล็กแล้วจะให้ผมเที่ยวกะใครล่ะจ๊ะ
nongjeab ขอ happy birth day ด้วยคนนะคะ / ปลื้มจายยย
Ke@nG ขอให้มีความสุขความเจริญงอกงามในทุกๆด้านจ้าาาา / ขอบคุณครับ...ทุกๆด้านเนี่ยขอยกเว้น ตายด้าน นะครับ
nufilmka HAPPY BIRTHDAY KA / ขอบคุณนู๋ฟิล์มจ้า
coldsteel ขอให้มีความสุขมากกว่าความทุกข์นะครับ / ขอบคุณครับพี่เล็ก (อยากหลุดโลกเหมือน ยูริ กาการินครับ)
MayDay แฮป. ปี้มากๆ นะคร๊าบบบบบบบบ / จะปฏิบัติตามคำสั่งแพทย์ โดยเคร่งครัดครับ
nit gt ขออวยพรให้ น้า ได้ท่อง โลกพระจันทร์และต่อด้วยดาวอังคาร / ขอกลับโลกโดยสวัสดิภาพด้วยอีกข้อนะครับพี่นิด
love666 ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงครับ / ขอบคุณจ้าน้าเลิฟ
โฟล์คน้อย แฮปปี้เบิร์ธเดย์.. ทูยู.. ทูยู้.. คร๊าบน้ากานต์ / ขอบคุณมากนะจ๊ะ น้าโฟล์คน้อย
pinkuitarz สุขสันต์วันเกิดค่า น้ากานต์ / ขอบใจนะจ๊ะน้องปิ๊ง...เล่นกีต้าร์เก่งๆนะ
yodchula อายุ 26 นี่ทำหล่นไปตามประเทศต่างๆรึเปล่าจ๊ะ / อยากให้หล่นจะแย่ครับ น้ายอดจุ๊
Labour คนเกิดเดือนนี้ ทำไมมันหล่ออย่างนี้(วะ)เนี่ย / ต้องทำใจครับพี่ต่าย...ทำไงได้
sanghais ขอให้มีความสุขแยะ..แยะ..นะครับ / ขอบคุณน้าปักกิ่ง..เอ๊ย เซี่ยงไฮ้ ครับ
yod69 ขอให้มีความสุขหลายๆเด้อ / อยากกินมะม่วงอ่ะ
Rham สุขสันต์วันเกิดนะครับ คุณ KARN / ขอบคุณจ้าน้า Rham
เฒ่าทารก ขอให้คิดสิ่งใดสมปราถนา / ขอให้น้าเฒ่าฯ มากรุงเทพบ่อยๆครับ คิดถึง
MUI ครั้งแรกที่ปากประตูทางออก(ไปห้องน้ำ)ที่บาลินีวันนั้น....ก็ปิ๊งซะแล้ว / จุ๊บๆ จ้า น้าหมุ่ย
ยอดเยี่ยม69 รักษาความโสดไว้ให้นานที่สุดเท่าที่จะทำได้ / ทำได้แค่นี้แล้วครับ สุดๆแล้วครับพี่ชัย
Amin Hap'py มากๆครับ / หมอสั่งไว้แล้วครับ..รับรอง...
SARUN อายุ26ปี ...อายุใครง่ะ / จุ๊ๆ...อย่าเอ็ดไป
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

08-05-2008, 17:07
call Offline

อะโห กุมาร สถานสิกขา ณ เทพศิรินทร์ อะเครือ สิกขา
สำเนียง จำโนช อุโฆษ ก็คือ วิเรศรุณ อะค้าม วิชา..

สุขสันต์วันเกิดน้ากานต์ เอ หรือน้องกานต์ดี
09-05-2008, 21:11
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

ขอให้คนช่างเที่ยวจงเจริญ !!!
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

10-05-2008, 01:16
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: