Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก!
Author Message
Ke@nG Offline
Member

Likes Given: 0
RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก!
กีต้าร์สวยๆทั้งนั้นเรยครับ น่าเสียดายที่เมื่อวานผมก็อยู่ไม่ไกลจากบ้านน้าป๋อเท่าไร แต่ไม่มีโอกาสไปชมเป็นบุญตา Sad
ปล. อยากเห็นตัวจริงน้องกิ๊บ (Post#46) มากเรย และก็ Takamine เลี่ยมมุขของน้าป๋ออีกตัว Smile
03-04-2008, 20:57
Find Like Post Reply
yod69 Offline
Senior member

RE: คืนนี้กระดาน เงียบเหงา...แต่บ้านเต่า คงคึกคัก!
มัวแต่เล่นGibsonรุ่นHoNDA Jass
เลยลืมเล่นTakamine BZเลยอะโอกาศหน้าวีซ้า ผ่านจะไปขอเล่นอีกเด้อ!!!
03-04-2008, 22:49
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
ต้องขออำภัยน้า ยอด69 ด้วยนะคับ ผมก็ผ่านทางที่น้ายอดจะไปอยู่ แต่ไม่สามารถให้ติดรถมาได้ เพราะปัญหาก็คือผมกลับตอนตี3 อ่ะจ๊ะ Tongue
03-04-2008, 22:57
Website Find Like Post Reply
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

dejemerry Wrote:ยอดเอ๊ยยอด หวาดเสียวแทนจริง ๆ อีกมือล้วงกระเป๋า เก๋าจริงนะน้อง..
[Image: 311651602.jpg]
ยังจะมาชู สองนิ้ว..เหอ เหอ
[Image: 311651601.jpg]
น้า...อีกแล้วค่ะ จำชื่อไม่ได้เจ้าค่ะ มากะน้าหมอเมเดย์กะน้ายอด..
[Image: 311651599.jpg]
น้า...คนนี้มากะน้ารามค่ะ ป้าแดงความจำเสื่อมค่ะ ตั้งแต่ที่น้าป๋อซื้อกีต้าร์มาเต็มบ้านนี่ล่ะ อันนี้จำแม่นเชียว..Big Grin
[Image: 311651598.jpg]
[Image: 311651597.jpg]

ท่านนี้ผมจำได้อ่ะครับ เคยเจอกันที่โคราช ฝีมือไม่ธรรมดาเลย แล้วรู้สึกว่ามีความรู้เรื่องกีต้าร์อคูสติคดีซะด้วยครับ
03-04-2008, 23:09
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

วิ้วววววววววววววววววว ฮริ้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว อิจฉา ๆ ๆ คนได้กีตาร์ใหม่ครับ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
04-04-2008, 00:42
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
มาดูประมวลภาพข้างต้นแล้วต้องขอขอบคุณเลขานุการจำเป็นของผม
แต่ก่อนผมออกไปธุระนอกบ้าน ผมลืมสั่งการไปว่ารูปภาพที่มอบถ้วยแชมป์เปี้ยนสนุ๊กเกอร์ นิมิตร คัพ ครั้งที่ 1
ต้องส่งให้ประธานจัดการแข่งขัน-ท่านNewkid.intown เป็นผู้รายงานผ่านกระทู้
ขอแสดงความยินดีกับแชมป์เปี้ยนสนุ๊กเกอร์ นิมิตร คัพ ครั้งที่ 1 ...แต่ไม่เป็นไร คิดว่า น้าWEB คงให้อภัย เด็กมันเพิ่งมาทำงาน..มวยแทน

** คนที่ได้กีตาร์ไปจะสมหวังเพียงใดไม่ทราบแน่ชัด
แต่นับว่าใจกล้าเสียเงินก้อนโตไปเพื่อครอบครองลองของดี
สำหรับท่านใดที่อยากเล่นฟรีลองฟรี บ้านเต่ายินดีรวมพลภายใน 24 ชั่วโมง..เนอะน้าSARUN เนอะ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
04-04-2008, 02:05
*

povation Wrote:มาดูประมวลภาพข้างต้นแล้วต้องขอขอบคุณเลขานุการจำเป็นของผม
แต่ก่อนผมออกไปธุระนอกบ้าน ผมลืมสั่งการไปว่ารูปภาพที่มอบถ้วยแชมป์เปี้ยนสนุ๊กเกอร์ นิมิตร คัพ ครั้งที่ 1
ต้องส่งให้ประธานจัดการแข่งขัน-ท่านNewkid.intown เป็นผู้รายงานผ่านกระทู้
ขอแสดงความยินดีกับแชมป์เปี้ยนสนุ๊กเกอร์ นิมิตร คัพ ครั้งที่ 1 ...แต่ไม่เป็นไร คิดว่า น้าWEB คงให้อภัย เด็กมันเพิ่งมาทำงาน..มวยแทน

** คนที่ได้กีตาร์ไปจะสมหวังเพียงใดไม่ทราบแน่ชัด
แต่นับว่าใจกล้าเสียเงินก้อนโตไปเพื่อครอบครองลองของดี
สำหรับท่านใดที่อยากเล่นฟรีลองฟรี บ้านเต่ายินดีรวมพลภายใน 24 ชั่วโมง..เนอะน้าSARUN เนอะ

ไม่เป็นไรคับ ยังไงผมก็ทำพิธีมอบเรียบร้อยแล้ว ผู้สื่อข่าวก็เสนอข่าวตามนั้นแหละคับ...แต่ไงก็ฝากน้าป๋อช่วยสอนงานเด็กใหม่หน่อยละกันนะคับ Tongue
04-04-2008, 03:17
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
ขอถือโอกาสขอบคุณน้าเว็บตรงนี้เลยนะครับ
ที่จัดกิจกรรมแข่งสนุ้กเกอร์ ให้พวกเราได้ร่วมสนุกกัน
และทราบจากน้าสันหวานว่า พี่ป๋อ น้าเว็บ น้าเล็กๆๆ และน้าสัน
ได้ร่วมลงขันกันซื้อถ้วยมามอบให้....ซึ้งมากๆเลยครับ ในน้ำใจของทั้งสี่ท่านBig Grin

ผมได้ลองกีต้าร์ไฮเอนด์ มูลค่ารวมกันเป็นล้านเลยครับ ตัวไหนอยากลองพี่ป๋อก็ให้น้าสันหยิบมาให้ลอง
กลับบ้านหูเสียเลยครับ ...
ยินดีกับน้าสันและน้าหมอปุ๊ด้วยนะครับ ที่ได้ยอดกีต้าร์มาไว้ในอ้อมกอด
และยินดีกับพี่ป๋อด้วยครับ ที่ได้ยอดกีต้าร์มากมายมาชุมนุมกันอยู่ที่บ้านเต่า
ไม่ได้ลองด้วยตัวเองไม่รู้ครับ ว่ายอดกีต้าร์มันเป็นอย่างไร ตอนนี้...หลอนเอามากๆเลยจ้าBig Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

04-04-2008, 03:32
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Webmaster Wrote:
povation Wrote:มาดูประมวลภาพข้างต้นแล้วต้องขอขอบคุณเลขานุการจำเป็นของผม

ไม่เป็นไรคับ ยังไงผมก็ทำพิธีมอบเรียบร้อยแล้ว ผู้สื่อข่าวก็เสนอข่าวตามนั้นแหละคับ...แต่ไงก็ฝากน้าป๋อช่วยสอนงานเด็กใหม่หน่อยละกันนะคับ Tongue

ก็บอกแล๊วววว ว่าแจ๋วจัดให้ มิใช่เลขานุการ(ากินี) รู้งี้ ไปขัดส้วม ถูบ้าน ง่ายกว่าเยอะSad

ปล. น้าเว็บขา ชอบรูปโฉมใหม่ของเว็บจังค่ะ แต่น้องปิ๊งฝากถามว่า ขอ Smilies เพิ่มให้
เยอะกว่านี้ได้ป่าวคะ..Big Grin อ๋อได้เหรอ ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
04-04-2008, 06:45
*

dejemerry Wrote:ก็บอกแล๊วววว ว่าแจ๋วจัดให้ มิใช่เลขานุการ(ากินี) รู้งี้ ไปขัดส้วม ถูบ้าน ง่ายกว่าเยอะSad

ปล. น้าเว็บขา ชอบรูปโฉมใหม่ของเว็บจังค่ะ แต่น้องปิ๊งฝากถามว่า ขอ Smilies เพิ่มให้
เยอะกว่านี้ได้ป่าวคะ..Big Grin อ๋อได้เหรอ ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ Big Grin

โอ๋ๆป้าแดงอย่าเพิ่งน้อยใจไป เด๋วให้พี่เต่าช่วยโอ๋...
ขอบคุณที่ชอบคับ แต่ตอนนี้จะสลบแล้ว ไว้จามาเพิ่มให้อีกทีนะค้าบ Cool
04-04-2008, 06:48

Forum Jump: