Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นอกจากปุ๊ทำเงินหายแล้ว......อาจจะ....
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: นอกจากปุ๊ทำเงินหายแล้ว......อาจจะ....
edo Wrote:
dejemerry Wrote:
SARUN Wrote:
Therock Wrote:[นอกจากเป็นพี่สาวสุดสวยแสนดี...ทำอาหารอร่อยแล้ว......พี่แดงสุดสวย

........เหรอ???

ทำไมทีงี้ไม่เห็นด้วยล่ะน้าซ่าส์..มาเหรอ...ซะงั้น!!!!อารมณ์เสีย..Tongue

Big GrinBig GrinBig Grin

ใคร!!! ใคร...กล้ามาว่าพี่แดงสุดสวยของบ้านฟ้าครับ

น้าซ่า ใช่ป่ะ

นี่ น้าซ่ากำลังดูแคลน สายตาน้าป๋ออีกคนด้วยนะครับ

ยังไงรีบน้าซ่ารีบไปเคลียกับบ้านเต่าเลยนะครับ

เป็นห้วง เป็นห่วงจริงๆRolleyes

เสี้ยมมมมมมมมมมมม!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
22-11-2007, 11:42
Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

RE: นอกจากปุ๊ทำเงินหายแล้ว......อาจจะ....
san Wrote:
edo Wrote:
dejemerry Wrote:
SARUN Wrote:
Therock Wrote:[นอกจากเป็นพี่สาวสุดสวยแสนดี...ทำอาหารอร่อยแล้ว......พี่แดงสุดสวย

........เหรอ???

ทำไมทีงี้ไม่เห็นด้วยล่ะน้าซ่าส์..มาเหรอ...ซะงั้น!!!!อารมณ์เสีย..Tongue

Big GrinBig GrinBig Grin

ใคร!!! ใคร...กล้ามาว่าพี่แดงสุดสวยของบ้านฟ้าครับ

น้าซ่า ใช่ป่ะ

นี่ น้าซ่ากำลังดูแคลน สายตาน้าป๋ออีกคนด้วยนะครับ

ยังไงรีบน้าซ่ารีบไปเคลียกับบ้านเต่าเลยนะครับ

เป็นห้วง เป็นห่วงจริงๆRolleyes

เสี้ยมมมมมมมมมมมม!!!

น้าสันขวาน ทำเป็นออกมาปกป้องป้าแดง ก็ดีนะ..จะแต่งงานแล้ว ทำตัวให้ดี ๆ
เป็นผู้นำ อย่าเป็นผู้ตามนะ แต่แฟนเธอขายาวอ่ะ ออกวิ่งเลยก็แล้วกันจะได้เป็น
ผู้นำ...พูดแล้วยังเสียด๊าย..เสียดาย...Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
22-11-2007, 12:14
Website Find Like Post Reply
ping Offline
Fancy Carp Lover

[/quote]

น้าสันขวาน ทำเป็นออกมาปกป้องป้าแดง ก็ดีนะ..จะแต่งงานแล้ว ทำตัวให้ดี ๆ
เป็นผู้นำ อย่าเป็นผู้ตามนะ แต่แฟนเธอขายาวอ่ะ ออกวิ่งเลยก็แล้วกันจะได้เป็น
ผู้นำ...พูดแล้วยังเสียด๊าย..เสียดาย...Big Grin
[/quote]

ป้าแดงไม่ต้องเป็นห่วง อีกหน่อยก็เหมือนผมเอง เรียบร้อย ร่าเริง เขี้ยวหาย
สาวเมืองชล โ ค ต-- ดุ
เอะอะก็จะใช้ปืน
บางครั้งถ้าเราได้เปลี่ยนมุมมองบ้าง
มันอาจจะทำให้ความคิดในแง่มุมใหม่ๆ เกิดขึ้นมาได้
22-11-2007, 12:20
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
ผมยกให้น้าแดงตำแหน่งเป็น ยามประจำบ้านฟ้าครับ
แต่ก่อนผมเห็นแต่น้าป๋ออยู่ในเวปบอร์ดทุกวัน เกือบตลอดเวลา
ใครเขียนข้อความน้อป๋อตอบทันทีจนจำนวนการโพสต์พุ่งกระฉูด เรตติ้งฉุดไม่อยู่

แต่ปัจจุบันนี้มีการเปลี่ยนแปลง โดยน้าแดงจะเข้าเวปบอร์ดตั้งแต่เช้า บางทีผมเปิดเครื่อง 7.oo น ผมยังเห็นชื่อน้าแดง
เข้ามาแล้ว (สงสัยมาจุดไฟกวนตะโก้) พอกลางวันน้าแดงก็โพสต์กระจาย ตกดึกน้าแดงก็ยังอยู่อีก
สงสัยน้าป๋อคงจะโดนทุบจนสลบเพราะแย่งเครื่องคอมกันเข้าเวปบอร์ด....ใช่ไหมครับ เจ้า.... นาย.....

เออะ....แล้วมันเกี่ยวกับกระทู้ที่ปุ๊ทำเงินหายยังงัยเนี่ย....งงงงงงงงงงง
22-11-2007, 12:22
LittleNomad Offline
un-assignment

ถูกต้องแล้วครับ... สงสัย "พ่อเต่า" จะจำศีล...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
22-11-2007, 12:25
VIP member

[/quote]

ป้าแดงไม่ต้องเป็นห่วง อีกหน่อยก็เหมือนผมเอง เรียบร้อย ร่าเริง เขี้ยวหาย
สาวเมืองชล โ ค ต-- ดุ
เอะอะก็จะใช้ปืน
[/quote]

ปืนไม่มีลูกยิงถูกก็ บ่ตาย ดอกนะน้า ping

แต่น้าปิงคงไม่โดนยิงหรอก เพราะน้าปิงมีคาถาดีครับ

คาถาบทที่ว่านี้มี 2 คำครับ คือ "ครับผม" ใช่หรือเปล่า
22-11-2007, 12:26
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
ประกาศ !!!!

พวกกีต้าร์ราคาเกินแสนนี่เวลาไปลองเสียงมันดีเกือบทุกตัวแหละครับ แต่ปัญหาคือในเมืองไทยนี่ไม่ค่อยมีกีต้าร์
อื่นให้เปรียบเทียบเสียงว่ามันดีแค่ใหน ดังนั้นใครต้องการไปลองผมยินดีให้ยืมกีต้าร์ไปเทียบเสียงครับ

ผมว่าคุณป๋อก็คงยินดีเหมือนกันเพราะที่บ้านเต่ามีกีต้าร์ราคาหกหลักมากกว่าที่บ้านผมอีก
22-11-2007, 13:04
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
LittleNomad Wrote:ถูกต้องแล้วครับ... สงสัย "พ่อเต่า" จะจำศีล...
จะถูกต้องที่สุดครับน้าอ้วน ถ้าข้อความของน้าอ้วนเป็นว่า...
ถูกต้องแล้วครับ... สงสัย "พ่อเต่า" จะจำศีลห้าไม่ได้ทุกข้อ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
22-11-2007, 13:12
VIP member

povation Wrote:
LittleNomad Wrote:ถูกต้องแล้วครับ... สงสัย "พ่อเต่า" จะจำศีล...
จะถูกต้องที่สุดครับน้าอ้วน ถ้าข้อความของน้าอ้วนเป็นว่า...
ถูกต้องแล้วครับ... สงสัย "พ่อเต่า" จะจำศีลห้าไม่ได้ทุกข้อ

น้าป๋อครับ จำได้ข้อ 3 ข้อเดียว ก็สบายใจกันทั้งบ้านแล้วครับ
22-11-2007, 13:14
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
pood Wrote:ประกาศ !!!!

พวกกีต้าร์ราคาเกินแสนนี่เวลาไปลองเสียงมันดีเกือบทุกตัวแหละครับ แต่ปัญหาคือในเมืองไทยนี่ไม่ค่อยมีกีต้าร์
อื่นให้เปรียบเทียบเสียงว่ามันดีแค่ใหน ดังนั้นใครต้องการไปลองผมยินดีให้ยืมกีต้าร์ไปเทียบเสียงครับ

ผมว่าคุณป๋อก็คงยินดีเหมือนกันเพราะที่บ้านเต่ามีกีต้าร์ราคาหกหลักมากกว่าที่บ้านผมอีก
ยินดีให้ยืมไปลองเปรียบเทียบเสียงเช่นกันครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
22-11-2007, 13:14

Forum Jump: