Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้สารภาพบาปครับ สำหรับคนที่เบี้ยวงานเปิดบ้านวันที่ 7
Author Message
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Likes Given: 0
RE: กระทู้สารภาพบาปครับ สำหรับคนที่เบี้ยวงานเปิดบ้านวันที่ 7
วันหน้ายังมีครับน้าซิงฯ เลยอดดูฟิงเกอร์สไตล์เนี๊ยบๆเลย...

คราวหน้าตั้งชื่อใหม่ดีกว่าว่า...รวมพลคนคลั่ง.....ฮี่ๆๆๆ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
08-10-2007, 18:19
Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: กระทู้สารภาพบาปครับ สำหรับคนที่เบี้ยวงานเปิดบ้านวันที่ 7
ขอบคุณสำหรับ 4-5 ท่านที่ยืนยันจะมาเจอเพื่อนแล้วมาไม่ได้ ด้วยติดภาระกิจสำคัญ เสียใจแทนด้วยแต่ผมเข้าใจดีครับ
ไม่เป็นไร ไว้เราเจอกันเมื่อชาติต้องการ..........
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
08-10-2007, 18:54
Website Find Like Post Reply
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

povation Wrote:ขอบคุณสำหรับ 4-5 ท่านที่ยืนยันจะมาเจอเพื่อนแล้วมาไม่ได้ ด้วยติดภาระกิจสำคัญ เสียใจแทนด้วยแต่ผมเข้าใจดีครับ
ไม่เป็นไร ไว้เราเจอกันเมื่อชาติต้องการ..........

หากสยามยังอยู่ ยั้งยืนยง เราก็เหมือนอยู่คง...............
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
08-10-2007, 18:56
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

ผมพยายามดู หา ค้น สืบเสาะ จากรูปที่น้าป๋อลงโพสต์ไว้ครับ...........

ว่าน้า ท่านนึงของเราหายไป...... หรือไม่ได้มา นั่นเอง........

ผมไม่บอกหรอกนะครับ ว่าผมพยายามหารูปใคร

แต่ว่าผม คาดว่า น้าท่านนั้น.....คงไม่สามารถ ขอโอกาส จากฮูหยิน ออกมาพบปะพี่น้องยังโลกภายนอกได้.......วริ้วววว

เสี้ยมมมมม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
08-10-2007, 19:24
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

ผมก็ไม่ได้ไปเช่นกัน ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ เนื่องจากติดเล่นดนตรีตอนหัวค่ำ ไปก็ต้องรีบกลับแบบคราวที่แล้วอีก เพราะต้องใช้เวลาเดินทางมาก ตอนแรกกะว่าเล่นเสร็จอาจตามไปสมทบแต่พอดีวันนั้นที่ร้านให้ขึ้นช้าเพราะมีบอลหัวค่ำ คู่ อาเซนอลกับซันเดอร์แลนด์เล่นเสร็จ สี่ทุ่ม กว่าจะไปถึงที่นั่นคงแถวๆเที่ยงคืนเลยตัดสินใจไม่ไปดีกว่า ขอโทษด้วยครับ....อือๆๆๆ
Acoustic is my life..........
09-10-2007, 09:32
Website Find Like Post Reply
MafiaGirl99 Offline
Junior member
**

ได้รับโทสับ...ตอนสามทุ่ม..ของ.วันเสาร์...
ฮือๆ แต่มันก็ช้าไปต๋อยซะแล้ว....

ข้อมูลในการไปงานเปิดบ้าน.....ก็..เลยไม่มีคะ.

เนื่องจากไม่ได้เข้าเวป..นานค่อนข้างนาน เนื่องจากติดภาระกิจ ทั้งงานราษฎร์ งานหลวง...

ต้องขอโทดเพื่อนๆ พี่พี่ หลายท่านด้วยนะคะ....

(โดยเฉพาะพี่ที่อุตส่าห์โทร.ไปชวนอ่ะคะ...)...

ขอบคุณนะคะ...
นัทว่างานหน้านัทคงไม่พลาดแน่ๆคะ... แล้วมาเฟียจะไปเจอเพื่อนๆพี่พี่นะคะ...

อ่อ ตอนนี้กำลังซุ่มฝึกกีตาร์อย่างขะมักเขม้น....เพราะ นัทฝึกกีตาร์ระดับอนุบาลเองอ่ะคะ..

ยังไม่กล้าไปเจอปรมาจารย์เลยคะ ....
ถ้าไปเจอคงเขิลมากๆแน่ เพราะเราไม่เก่งไปเจอคนเล่นกีตาร์เก่งๆ คงไปไม่เป็น สลบ ตายไปเลยแหงๆคะ...

ไว้เจอกันนะคะ....

~~เจ้าแม่มาเฟีย~~
09-10-2007, 09:40
thanaboom Offline
Member

งิๆๆ ปรามาจารย์เยอะขึ้นมาละ ต้องไปดูเพิ่มเติมเสียหน่อย อยากไปๆ ช่วงนี้เข้าบอร์ด

นานๆครั้งเข้ามาอีกทีมีคนเยอะขึ้นมาเรยแฮะ Big Grin
ชีวิตผม.....คือAcoustic กับกีตาร์ตัวโปรด
09-10-2007, 10:15
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

MafiaGirl99 Wrote:ได้รับโทสับ...ตอนสามทุ่ม..ของ.วันเสาร์...
ฮือๆ แต่มันก็ช้าไปต๋อยซะแล้ว....

ข้อมูลในการไปงานเปิดบ้าน.....ก็..เลยไม่มีคะ.

เนื่องจากไม่ได้เข้าเวป..นานค่อนข้างนาน เนื่องจากติดภาระกิจ ทั้งงานราษฎร์ งานหลวง...

ต้องขอโทดเพื่อนๆ พี่พี่ หลายท่านด้วยนะคะ....

(โดยเฉพาะพี่ที่อุตส่าห์โทร.ไปชวนอ่ะคะ...)...

ขอบคุณนะคะ...
นัทว่างานหน้านัทคงไม่พลาดแน่ๆคะ... แล้วมาเฟียจะไปเจอเพื่อนๆพี่พี่นะคะ...

อ่อ ตอนนี้กำลังซุ่มฝึกกีตาร์อย่างขะมักเขม้น....เพราะ นัทฝึกกีตาร์ระดับอนุบาลเองอ่ะคะ..

ยังไม่กล้าไปเจอปรมาจารย์เลยคะ ....
ถ้าไปเจอคงเขิลมากๆแน่ เพราะเราไม่เก่งไปเจอคนเล่นกีตาร์เก่งๆ คงไปไม่เป็น สลบ ตายไปเลยแหงๆคะ...

ไว้เจอกันนะคะ....

~~เจ้าแม่มาเฟีย~~

อย่าเพิ่งสลบนะครับ เดี๋ยวปุ๊เอายาดม ยาลม ยาหม่อง...ไปให้...

ดมๆพร้อมๆกัน เพราะปุ๊อาจจะสลบไสลไปด้วยอีกคนนึง....

เทพฯเยอะจริงๆจ้า
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
09-10-2007, 10:40
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
Therock Wrote:ผมพยายามดู หา ค้น สืบเสาะ จากรูปที่น้าป๋อลงโพสต์ไว้ครับ...........

ว่าน้า ท่านนึงของเราหายไป...... หรือไม่ได้มา นั่นเอง........

ผมไม่บอกหรอกนะครับ ว่าผมพยายามหารูปใคร

แต่ว่าผม คาดว่า น้าท่านนั้น.....คงไม่สามารถ ขอโอกาส จากฮูหยิน ออกมาพบปะพี่น้องยังโลกภายนอกได้.......วริ้วววว

เสี้ยมมมมม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ใช่จริงๆ
แม้แต่เข้าบอร์ดน้าท่านนั้นก็ยังไม่เข้า..
น้าท่านนั้นหายไปจริงๆ
เห็นทีเราต้องสืบเสาะหาสาเหตุให้ได้
ไม่ทราบเกิดเหตุเลสร้ายใดหรือไม่
เราเหล่าสหายจะได้ทำการเข้าช่วยเหลือได้ทันท่วงที

ท่านน้า...........................
ท่านซุ่มซ่อนอยู่ที่ใด?
09-10-2007, 16:13
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
boobyblue Wrote:ท่านน้า...........................
ท่านซุ่มซ่อนอยู่ที่ใด?

ขณะนี้ ตะโก้ ในส่วนของน้าเสี้ยมมมมม!! อยู่ในมือผมแล้ว
หากไม่รีบติดต่อหรือปรากฏกาย วันนี้จะกินให้เรียบ (ตอนนี้แช่เย็นอยู่ กำลังน่าอร่อยเลย อิอิอิ)
(This post was last modified: 09-10-2007, 16:29 by SARUN.)
09-10-2007, 16:27

Forum Jump: