Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เปิดบ้านพี่นพดล ธรรมวัฒนะ 23 เม.ย.54
Author Message
pong555 Offline
Member

Likes Given: 3
RE: เปิดบ้านพี่นพดล ธรรมวัฒนะ 23 เม.ย.54
ขอขอบคุณเจ้าบ้าน "พี่นพดลและครอบครัว" มากๆ ครับที่เปิดบ้านให้พวกเราได้สังสรรกัน สถานที่สุดยอด อาหารอร่อยมาก เดรื่องเสียงเยี่ยม โอ..อะไรจะมีความสุขมากไปกว่านี้...Big Grin

เสียดายที่วันนั้นผมไม่ได้อยู่เต็มเวลา เพราะต้องเว้นวรรคไปดูคอนเสิร์ท Maroon 5 ครับ เลยพลาดช่วงเวลาเด็ดๆ ไปช่วงหนึ่ง กว่าจะกลับมาก็ 5 ทุ่มกว่าแล้ว เลยอยู่มันยันเลิก (ตี 3) เลย อิอิ..

อ้อ..ต้องขอบคุณพี่ป๋อ พี่นิมิตร น้านิด เล็ก และทีมงานทุกท่านที่สละเวลามาตั้งเครื่องเสียงให้พวกเราเล่นตั้งแต่คืนก่อนวันงาน นี่ถ้าฝนไม่ตก พายุไม่เข้าละก็ ความมันส์คงเพิ่มเป็น 2 เท่าแน่นอน เพราะปาร์ตี้ริมสระน้ำสวยๆ นี่ บรรยากาศมันช่างน่าบรรเลงบรรลัย เจ้าของบ้านไม่ไล่ ก็คงไม่เลิกจริงๆ ครับ

ป.ล. ไม่น่าเอาแฟนไปเลยตู เลยโดนแซวแหลก แต่วันนั้นจำเป็นจริงๆ เพราะต้องไปดูคอนเสิร์ทด้วยกัน ซึ่งต่อไปนี้คงงานเข้า เพราะเจ้แกบอกว่าชอบมาก มีมีตตี้งคราวหน้าจะขอตามไปด้วยอีก ต่อไปนี้ผมคงต้องทำตัวเรียบร้อยขึ้น และต้องอดเสวนากับหัวหน้าแก๊งค์ "141" ชั่วคราว เอาไว้เราโทรคุยกันก็ได้เนอะ 555...

แล้วเจอกันคราวหน้านะครับทุกท่าน...Big GrinBig GrinBig Grin

28-04-2011, 14:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เปิดบ้านพี่นพดล ธรรมวัฒนะ 23 เม.ย.54 - by pong555 - 28-04-2011, 14:52

Forum Jump: