Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Lowden และประวัติความเป็นมา
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: Lowden และประวัติความเป็นมา
ไม่จำเป็นต้องลาวด้นลาวเด้นหรอกครับ
แต่นี่คือสิ่งที่พิสูจน์ให้เห็นแล้วว่า...
บ้านสีฟ้าช่วยกันคนละไม้ละมือ...
ใครมีอะไรที่จะพอเป็นประโยชน์แก่ส่วนรวมได้ก็รีบเข้ามาช่วยกันเสริม
ผมเห็นแล้วดูน่ารักดี มิน่าใครๆพากันพูดว่าบ้านนี้อยู่แล้วอบอุ่นดี
ภาษาอังกฤษไม่ใช่ภาษาที่บังคับให้เราต้องรู้หรอกครับ แต่หากรู้ไว้บ้างก็น่าสนุก
ผมยังมองว่าพี่กฤษณ์คงเป็นที่พึ่งของน้องๆในบ้านสีฟ้านี้ได้เสมอ...(อาจยกเว้นเรื่องยืมตังค์)
คิดไม่ออก..บอกประธานกฤษณ..นะจ๊ะ
ขอบคุณน้าปุ๊ด้วยครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
31-01-2008, 04:29
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Lowden และประวัติความเป็นมา - by povation - 31-01-2008, 04:29

Forum Jump: