Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Seagull กีตาร์ เป็นยังไงในทัศนะคติของท่าน
Author Message
Peng Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
Seagull กีตาร์ เป็นยังไงในทัศนะคติของท่าน
1. อยากรู้ ทัศนะคติของน้าๆว่าเจ้าseagullเนี่ยเป็นยังไงบ้างครับ
ทั้งด้านเสียง งาน ราคาBig GrinBig Grin
2. และส่วนตัวน้าๆชอบตัวไหนครับ Cool

3. อยากทราบอีกหนึ่งเรื่องครับคือเรื่องของไม้ wild cherry ครับ
มันคือไม้ที่ให้เสียงเป็นอย่างไรและเหมาะกับด้านไหนเพราะอะไรครับ(เห็นในเว็บseagull) Tongue

4. S6และ entonrageสองตัวนี้เสียงต่างกันเยอะมั้ยครับ และด้านใดบ้าง เห็นว่า specมันเหมือนกันครับ
17-03-2011, 23:34
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
Seagull กีตาร์ เป็นยังไงในทัศนะคติของท่าน - by Peng - 17-03-2011, 23:34

Forum Jump: