Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สัมผัสบรรยากาศ ช่างกีต้าร์ ฝีมือคนไทย
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: สัมผัสบรรยากาศ ช่างกีต้าร์ ฝีมือคนไทย
san Wrote:
dejemerry Wrote:แล้วรูปที่ไปที่อื่นกันมา..ไม่มีเหรอจ๊ะ?...

ผมแยกกับพ่อเต่า ตอนประมาณหนึ่งทุ่มครับ...

จึงไม่มีภาพหลังจากนั้นครับ

มีแต่ภาพจากล้องวงจรปิด ที่แอบไปขโมยตะโก้บ้านเต่ากินอะครับ

ถ้าอยากได้ เอาตะโก้มาแลกนะครับ (เอาตะโก้ มาแลกภาพขโมยตะโก้Rolleyes)

Maow Wrote:สงสัยไปไม่เป็นครับน้าแดง
ต้องไปที่ๆมีกีต้าร์เท่านั้น

รู้ใจ จริงๆนะจ๊ะน้าหม่าว

ที่ไหนที่มีกลิ่นของเศษไม้อยู่ ผมจะไปแทะครับ

อะจ๊าก!!!
คนนะจ๊ะ ไม่ใช่ มดปลวก!!!

ดีแล้ว สันเอ๊ย..เป็นสามีที่ดีของภรรยา ตกเย็นถึงบ้านทู๊กวันใช่มะ...Rolleyes
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
25-01-2008, 16:38
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สัมผัสบรรยากาศ ช่างกีต้าร์ ฝีมือคนไทย - by dejemerry - 25-01-2008, 16:38

Forum Jump: