Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอกล่าวคำอำลาครับ
Author Message
redtopup Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
ขอกล่าวคำอำลาครับ
http://www.nimitguitar.com/mybb/showthread.php?tid=9518

สืบเนื่องจากกระทู้ด้าน บน
ผมได้ทำการลบ ข้อความที่ผมโพสออกไปทั้งหมด แล้ว
และได้ทำการลบกระทู้ทั้งที่ตั้งและตอบ เท่าที่จะหาเจอ ได้ในเว็บ
สาเหตุ ที่ ได้ทำการลบ
เนื่องจาก อาจเป็นสามัญ สำนึก ที่บางกระทู้อาจจะมีความไม่ถูกต้อง
โดยเฉพาะ กับ กระ ทู้ เรื่องพรสวรรค์
สิ่งที่ผมอยากเห็น คือ อยากเห็น เด็กไทย ไประดับโลกครับ ในทุกสาขา
ไม่ใช่มุ่งแต่จะหาแต่คนที่มีพรสวรรค์ มาทำการฝึก เพราะ หาไม่เจอแน่ๆ ขนาดเรารู้จักนายก เรายัง เข้าหานายกไม่ได้เลย แล้ว คนที่มีพรสวรรค์ จะหาเจอ คงเป็นเรื่องยาก
และอยากเห็นภาครัฐให้มีการต่อยอด ไม่ใช่ไปแข่ง ขันชนะ ต่างๆมา แต่สุดท้าย
ก็ต้องอยู่กับที่
ดังนั้น ผมจึงมีความเห็นขัดแย้งเป็นอย่างมาก
ก็จะไม่ขอโต้เถียงใดๆทั้งสิ้น
เนื่อง จากถูกเตือน
ก็ ยินดีอีกครั้งครับ ที่ได้รู้จักกัน แม้เพียงเวลาสั้นๆ ก็จะอยู่ในความทรงจำตลอดไปครับ
ขอบคุณครับ
03-03-2011, 12:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอกล่าวคำอำลาครับ - by redtopup - 03-03-2011, 12:56

Forum Jump: