Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
>>> แก๊งค์ล่ม ฯ on tour @ ล่องแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<<
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: >>> แก๊งค์ล่ม ฯ on tour @ ล่องแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<<
san Wrote:
dejemerry Wrote:
Katayoot Wrote:หนุกมากครับ แต่ก็เหมือนเคย หมดไปตั้ง 254.- เสียดายเงินเหมือนกัน แต่ก็นะ... เที่ยวทั้งที.. เหอ ๆ ๆ

ขอบคุณน้า karn ที่เป็นคนต้นเรื่อง และน้า ๆ ทุกคนที่ยอมให้ผมไปเกลือกกลั้วด้วย อิ ๆ

ส่วนเรื่องแฟนผมที่ประสบอุบัติเหตุ ตอนนี้ดีขึ้นมากแล้วครับ ขอบคุณทุกคนจากใจที่เป็นห่วงครับ

คราวหน้าไปไหนดีน๊า.... แต่คงไม่หมดเยอะขนาดนี้แน่ ตั้ง 254.- ไปละ อิ ๆ เดี๋ยวน้า karn มาไล่เตะเอา

โห..ไปเสี่ยงชีวิต สนุกสนานซะขนาดนั้น แถม ที่พัก 1 คืน สองวัน อาหาร เหล้า ยา ปลาปิ้ง ทุกอย่างฟรี แล้วน้าหนุ่มยังต้องเสียเงินไปอีก 254 บาทอีกเหรอเนี่ย ยิ่งคิด ก็ยิ่งสงสารน้ากานเจง ๆเนอะ Rolleyes

งกจริงๆเลยนะน้าหนุ่ม นิดๆ หน่อยๆ อย่าให้น้ากานลำบากใจเลยครับ....

แก็งล่มเราคุยกันแล้วครับว่า

ถ้าต้องเสียค่าใช้จ่าย พวกเราก็คงไม่ไป!!!

งานที่ ฟรี เท่านั้น

แก็งล่มถึงจะไปเป็นเกียรติ หรือให้คนเกลียดครับ!!!RolleyesBig GrinRolleyes

แหม!! ชวนใคร ก็ไม่มีใครเค้าไปด้วยนะจิ แค่เห็นชื่อก็หนาวและ

>>>แก๊งค์ล่มแพ on tour @ ล่มแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<<
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
22-01-2008, 10:42
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: >>> แก๊งค์ล่ม ฯ on tour @ ล่องแพเขื่อนศรีนคริทร์ กาญจนบุรี<<< - by dejemerry - 22-01-2008, 10:42
hidden - by Therock - 30-01-2008, 12:47
RE: hidden - by Grid.. - 30-01-2008, 13:29

Forum Jump: