Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Martin & Gibson มวยถูกคู่หรือเปล่าครับ
Author Message
kaka Offline
Member

Likes Given: 2
RE: Martin & Gibson มวยถูกคู่หรือเปล่าครับ
(28-02-2011, 14:40)somboon.c Wrote: ขอบคุณคุณ CHin มากครับ...ผมเคยลองกิ๊ปสัน รุ่น Song Writer ที่ไม่มีภาคไฟฟ้าครับ ก็ถูกใจครับ แต่ตอนนั้นผมใจร้อนจอง Taylor 414 CE LTD ไปแล้ว...ทีแรกจะเปลี่ยนใจแต่ก็ชั่งมันเถอะไปลองของเขาตั้งนานกว่าจะตัดสินใจซื้อเกรงใจเขา...ส่วนกิ๊ปสันก็ไปลองเกือบทั้งวันที่ CTW น้องเขาก็ใจดีให้ลองจนหนำใจ (วันนั้นหนีเมียไปคนเดียวด้วย..เลยอยู่ทั้งวันเลย)...ก็ถือเป็นอีกตัวหนึ่งที่ต้องมีให้ได้ครับ...ฝีมือมาทีหลังกีต้าร์สวยไว้ก่อน...แล้ว Gibson รุ่น J45 ราคาเท่าไรครับ...ใครทราบบ้าง

แนะนำให้หนีเมียไปเชียงใหม่
ไปขลุกอยู่บ้านพี่ CHin สักสองสามวัน
..จากคนที่เคยเป็นผู้ถาม ทีนี้จะกลายเป็นผู้รู้ มาคอยตอบคำถาม น้องๆรุ่นหลังต่อไป..
kaka เล่นแต่กีตาร์ เก่าเก่า
28-02-2011, 15:41
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Martin & Gibson มวยถูกคู่หรือเปล่าครับ - by kaka - 28-02-2011, 15:41

Forum Jump: