Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ทำไมต้อง Suhr ??
Author Message
pokdeng Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ทำไมต้อง Suhr ??
มิน่า Valley Art ผมขายยากขายเย็นจริงๆ ทั้งที่เป็นกีตาร์ที่ดีมากตัวนึง สงสัยต้องเก็บยาว ฮ่าๆ
ผมก็ชอบ Tom ครับ รุ้สึกว่าเสียเงินแล้วคุ้มค่ามาก เป็นกีตาร์ที่นักเล่นต้องมีในคอลเลคชั่นซักตัว
Suhr เท่าที่ได้เล่น รุ่น S1 ซึ่งเป้นรุ่นล่างหน่อย ก็รู้สึกว่าโอเคนะครับ แต่ ถ้าราคาขนาดนี้ ไปเล่นเฟนเดอร์ รุ่นใหญ่ได้เลย เพิ่มอีกนิดหน่อยเอง
Tyler ผมคนนึงละว่ามันลิเกมากๆ ครับ แต่เล่นมันสืดีเหมือนกัน ติดว่าราคาสูงไปมากครับ สูงเว่อร์เลย ซื้อพวกเฟนเดอร์ Customshop หรือ master คุ้มกว่าครับ
Don นี่ ยังไม่เคยลองครับ แต่รู้สึกว่าดีไซน์เชยๆ หน่อยสำหรับผม
(This post was last modified: 27-04-2011, 15:03 by pokdeng.)
27-04-2011, 14:57
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ทำไมต้อง Suhr ?? - by pokdeng - 27-04-2011, 14:57

Forum Jump: