Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ Martin Bridge หลุดใช้กาวอะไรติดดีครับ
Author Message
Mr.Guitar Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
กีต้าร์ Martin Bridge หลุดใช้กาวอะไรติดดีครับ
สวัสดีครับ
ผมสมาชิกใหม่ครับ อยากถามผู้รู้หน่อยครับ กีต้าร์ Maritn ของผม Bridge มันอ้าออกมาจากทางด้านหลัง กะว่าจะซ่อมเองครับ ศึกษาวิธีการซ่อมในเว็บบ้างนิดหน่อย ครับ ติดที่ตรงกาวที่ใช้ติดส่วนมากเค้าใช้กาวอะไรกันครับ ผมอยากจะใช้ Titebond ติด แต่ไม่รู้ว่าที่เมื่องไทยมีขายกันที่ไหนครับ ผมเห็นที่มีขายในเมื่องไทยก็มีแต่ Elmer's
ใครมีความรู้เรื่องนี้ช่วยด้วยครับ
17-01-2008, 15:58
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
กีต้าร์ Martin Bridge หลุดใช้กาวอะไรติดดีครับ - by Mr.Guitar - 17-01-2008, 15:58

Forum Jump: