Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนถามน้าๆหลายคนหน่อยคับเกี่ยวกับไม้อะครับ
Author Message
redtopup Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: รบกวนถามน้าๆหลายคนหน่อยคับเกี่ยวกับไม้อะครับ
เหมือน ข้าวขาหมู กับ ข้าวหมูแดง
วันไหน อยาก กินขาหมู อีก วันก็อยากกินข้าว หมูแดง
อีกวัน อยากกิน ข้าวหน้าเป็ดซะแล้ว
ผมว่าข้าวอะไรก็อร่อยทั้งนั้นเลยครับ
อยู่ที่ฝีมือกุ๊ก คือ คนสร้างกีต้าร์มากกว่า
วันไหน กิ๊ก นอนหัน ก้นให้ ทั้งเดือน
กีต้าร์ตัวนั้นสงสัยทำออกมาเสียงก็ไม่ซีดซ๊าด
วันไหนกิ๊กนอนหันหน้าให้ คนทำกีต้าร์ ก็ มือสั่น ตอนทำกีต้าร์กาวติดไม่แน่น
ช่างทำกีต้าร์ก็คือ ศินปิน ผู้อยู่เบื้องหลังนั่นเอง
ต้องมีอารมณ์ ต้องไม่เครียด มีเวลา งานออกมาเนียน
ขอให้ ได้กีต้าร์ สมดั่งใจครับ

16-12-2010, 16:14
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนถามน้าๆหลายคนหน่อยคับเกี่ยวกับไม้อะครับ - by redtopup - 16-12-2010, 16:14

Forum Jump: