Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนน้าๆช่วยตอบคำถามผมทีครับ รบรวมข้อมูลครั้งสุดท้ายก่อนซื้อกีตาร์หละครับ
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: รบกวนน้าๆช่วยตอบคำถามผมทีครับ รบรวมข้อมูลครั้งสุดท้ายก่อนซื้อกีตาร์หละครับ
ฟังเยอะๆครับ เพื่อนๆในบอร์ดแห่งนี้ให้ข้อมูลดีๆเพียบครับ อิๆ
ถ้าฟังเยอะๆแล้วรู้แนวตัวเองว่าชอบอนวเสียงแบบไหนก็ลุยตามที่เราชอบครับ
ผมเองเคยชอบเสียง+รูปลักษณ์Taylorมากมายครับ เคยได้เป็นเจ้าของ Baby Taylor อยู่แป๊บนึง
สุดท้ายก็ตอบคำถามตัวเองได้ว่าเราชอบsound Martin ที่สุดครับ อันนี้ความเห็นส่วนตัวครับ
ฟังเยอะๆศึกษาเยอะๆเอาที่เราชอบครับ ยี่ห้อไหนก็ให้ความสุขหากคุณรักและชอบมันครับ : )
เลือกกีต้าร์ก็เหมือนเลือกผู้หญิงแหละครับ พี่ๆหลายคนมีกีต้าร์หลายยี่ห้อ หลายรุ่น แปลว่า... ??
แซวขำๆนะครับ อิๆ
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

13-12-2010, 17:43
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนน้าๆช่วยตอบคำถามผมทีครับ รบรวมข้อมูลครั้งสุดท้ายก่อนซื้อกีตาร์หละครับ - by piggyprince - 13-12-2010, 17:43

Forum Jump: