Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เมื่อไหร่มีมิตติ้งครับ สมาชิกอยู่แถวไหนบ้างครับ
Author Message
redtopup Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
เมื่อไหร่มีมิตติ้งครับ สมาชิกอยู่แถวไหนบ้างครับ
เมื่อไหร่มีมิตติ้งอีกครับ ผมจะขอไปร่วมงานด้วยคนครับ

วันอาทิตย์ผมไม่ชอบอยู่บ้านเลยครับ

ไม่รู้สมาชิกอยู่ จังหวัด อะไรกัน อยู่กันแถวไหนบ้างครับ บ้านผมอยู่ตรงข้ามนิด้าครับ

แบบว่าวันอาทิตย์อยากตระเวนไปบ้านเพื่อนสมาชิกครับ หรือ สมาชิกจะมาเที่ยวที่บ้านผมก็ยินดีครับ ผมอยู่บ้านคนเดียวครับ อยู่กับ สุนัขที่ซื่อสัตว์ของผม 2 ตัววันๆได้แต่กอดหมาครับ
อยากไปดูกีต้าร์ของเพื่อนๆครับ อยากไปฟังเสียงครับ

ตอนนี้ มีไฟ ขึ้นมาหน่อย เล่นคนเดีวยไม่สนุกเลยครับ อยากเล่น แบบ 2 คนครับไลน์กีต้าร์คลาสสิคแบบ 2 ตัวแบบเพลงป๊อบครับ

มีใครอยู่ ในกรุงเทพบ้างครับ จะได้ เฮฮากันครับ

ตอนนี้ได้กีต้าร์อีกตัวแล้ว แต่ยังไม่มีเงินไปเอา เขาทำเสร๊จแล้ว
หลังปีใหม่ ถึงจะไปเอามาเล่น

มาคุยกันแก้เหงาหน่อยครับ

07-12-2010, 14:34
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
เมื่อไหร่มีมิตติ้งครับ สมาชิกอยู่แถวไหนบ้างครับ - by redtopup - 07-12-2010, 14:34

Forum Jump: