Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คราวนี้ กีต้าร์ ไฟฟ้า จริงๆนะ....ไม่หลอก หรอก ครับ
Author Message
maytamatsuo Offline
Member

Likes Given: 0
RE: คราวนี้ กีต้าร์ ไฟฟ้า จริงๆนะ....ไม่หลอก หรอก ครับ
(01-12-2010, 22:22)ยอดเยี่ยม Wrote:
(01-12-2010, 13:17)กีต้าร์เก่า Wrote: ...... น้า zeneth ......สมัยผมเป็นนักเรียน ก็เคยโดน ครับ..... คล้ายๆกันหละ..... แต่เพื่อน มันเอาไปจำนำครับ...... แล้วมันยังเอาตั๋วจำนำไปขายอีกรอบ.....
....... แต่กรณี ของน้า ยอดเยียม ผมก็หาเรื่องแซว แกไปงั้นหละครับ..... ก็แกเป็นคนน่ารัก เป็นกันเอง..... แถมมีฐานะเป็น ถึง เศรษฐี จากทางเหนือ...... คบ กับ น้าแกสบายใจได้ครับ.... ....แต่จะมีปัญหาตอน จีบสาวสวย นี่หละครับ..... ตอนนั้น แกจะกลายร่างเป็น ยักษ์ ทันทีครับ ยักษ์ ที่มีชื่อว่า ทศกัน (กันท่า 10 ทิศ)ครับ...... กัน แหลก กัน ตั้งแต่ หน้าบ้านยันหลังบ้าน เลย..... สุดท้าย กันไปกันมาตัวแกก็ยังเป็นหนุมโสด มาจนถึงป่านฉะนี้...ครับ......Big GrinBig GrinBig Grin

เรื่องยืมกีตาร์แล้วชักดาบไม่คืน หรือยืมแล้วเอาจำนำต่อ ผมเกลียดมากกกก...
ถ้าไม่จำเป็นผมไม่ทำเด็ดขาด Cool

ตอนนี้เก็บกีตาร์ของเพื่อนสะสมไว้ 5 ตัวแล้ว Tongue

เรื่องยืมกีตาร์แล้วชักดาบไม่คืน หรือยืมแล้วเอาจำนำต่อ ผมเกลียดมากกกก...
ถ้าไม่จำเป็นผมไม่ทำเด็ดขาด Cool
= มีไม่จำเป็นด้วยหรอครับ 555+

ตอนนี้เก็บกีตาร์ของเพื่อนสะสมไว้ 5 ตัวแล้ว Tongue
= แบ่งให้ผมสักตัวได้ไหมครับ อิอิ
06-12-2010, 20:31
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คราวนี้ กีต้าร์ ไฟฟ้า จริงๆนะ....ไม่หลอก หรอก ครับ - by maytamatsuo - 06-12-2010, 20:31

Forum Jump: