Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คราวนี้ กีต้าร์ ไฟฟ้า จริงๆนะ....ไม่หลอก หรอก ครับ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
คราวนี้ กีต้าร์ ไฟฟ้า จริงๆนะ....ไม่หลอก หรอก ครับ
... กลัวน้า ยอดเยี่ยม ว่าเอาหาเอาเรื่อง กีต้าร์โปร่ง มาโพส ในห้องกีต้าร์ไฟฟ้า....... หลังจากผมแก้ตัวไปอย่างข้างๆคูๆ..... ติดแถ ตามสมัยนิยม..... นอนคิดไปคิดมาชักเขิลล...... เลยไปหา กีต้าร์เก่า(นายกีต้าร์เก่าก็มีแต่ของเก่าๆ เป็นธรรมดาครับ)..... เป็นกีต้าร์ราคาไม่แพง มากแต่ผมชอบ(ไม่ชอบจะซื้อมาทำไม)........ เป้นกีต้าร์สภาพเดิม..... เจ้าของเก่าเขารักษาดีมาก.... แต่พอมาอยู่ในมือผม.....เรียบร้อย เก่าอยางได้ใจเลย..... อิอิ.....
... ไม่บรรยายหรอกเพราะไม่รู้เรื่องรู้ประวัติ อะไรกะเขาหรอกครับ..... เสียงออกเป็น ร๊อก เมตทัล โหดก็ได้ไม้โหดก็ได้..... แต่ต้องใส่ ถ่าน 9 โวลท์(หมายถึงแบตตารี่หนะครับ) ....มี เอฟเฟกในตัว......
.... นัทก็ทอง บริทก็ทอง แซดเดิลก็ทอง...... ทองเหลือง .....กิโลละหลานเงินอยู่นา....
.... ดูปุ่มควบคุมมันดิครับ..... แยะยังกะมิกเซอร์เลย...... ผมก็เลยใช้ไม่เป็น...... เคยจดใส่กระดาษกันลืมไว้เหมือนกันครับว่าปุ่มใหนใช้ทำอะไร...... แต่ตอนนี้ผมลืมเอากระดาษที่ว่าไปไว้ใหนก็ไม่รู้...... ครับ..... วันนี้ก็คงมีแค่นี้หละครับ.....
.... ลืมครับ.... เดี๋ยว น้าป๋อ มาต่อว่า .........อิอิ

Attached Files Image(s)

(This post was last modified: 17-11-2010, 23:17 by กีต้าร์เก่า.)
17-11-2010, 23:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
คราวนี้ กีต้าร์ ไฟฟ้า จริงๆนะ....ไม่หลอก หรอก ครับ - by กีต้าร์เก่า - 17-11-2010, 23:06

Forum Jump: