Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วันนี เอา กีตาร์ ที่ซื้อเองกับมือ มาอวด....
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: วันนี เอา กีตาร์ ที่ซื้อเองกับมือ มาอวด....
.........น้า maytamatsuo ขอบคุณสำหรับคำชมครับ..... ตัวจริงสีสวยมากๆครับ เป็นแดงสดเมทาลิค ครับ..... ถ่ายภาพสีออกเป็นชมภู.....รุ่นนี้เขามี 3 สี ครับ
... 1 .สีขาวลายไม้ออกขาววอกๆ.... ไม่ได้เรื่อง.....
... 2 .สีดำ ผมไชอบเลย มันดู ออก ดิบๆ
... 3 .สีแดง นี้หละครับ ชอบมาก เลยอดใจซื้อไม่ใหว .... เลยเสร็จ เดอะมอ รามฯ
....... แต่คุณภาพเสียง ก็ ไปวัดไปวาตอนเช้าๆ ได้หละ ครับ.....
........ น้า ยอดเยียม ยินดีเลยครับ.... แอมป์เฟนเดอร์ ที่ ว่านี่ กี วัตต ครับ...... เรื่อง ไวน์ เตรียมไว้แล้ว...... แป๊บซี่ไม่มี...... ตอนนี้ผมมี ร้าน คาราโอเกะ เป็นของตัวเองแล้วครับ..... จุคนได้ ประมาณ 15 คน... แบ่งผู้ชายได้ไม่เกิน 5 ตน....ผู้หญิงสาวสวย(เน้นสาวสวย) ได้ไม่เกิน 10 คน อยู่แถว กทม. 2..... ครับ..... อาหารรสแซบ.......เหมาะสำหรับเป็นที่พบปะ ถ้าจะเล่น กีต้าร์โปร่ง ต้องเอากีต้าร์กะแอมป์มาเอง...... แต่ถ้าไฟฟ้า มีครบ...... มีที่จอดรถ 1 คัน.....
....... ผม จงใจโพสในห้องนี้หละครับ..... ยังไม่ได้เมา....กีต้าร์ของผมมันของดี ไปโพสในห้องโน้น จะทำให้ พวกอคูสติก เขาอายกีต้าร์ของเขา กัน..... พาลจะเลิกเอามาโชว์..... แถมเข้าแผน ล่อเสือออกมาจากถ้ำ มาเข้าถ้ำนี้บ้าง.....ครับ

Attached Files Image(s)

16-11-2010, 20:02
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: วันนี เอา กีตาร์ ที่ซื้อเองกับมือ มาอวด.... - by กีต้าร์เก่า - 16-11-2010, 20:02

Forum Jump: