Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขายหลายรายการ ลดจากราคาเต็มกว่า 50% รายได้ทั้งหมดขอบริจาคช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วม
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: ขายหลายรายการ ลดกว่า 50% รายได้ทั้งหมดขอบริจาคช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วม
(09-11-2010, 12:09)Nobi Wrote:
(08-11-2010, 20:11)povation Wrote: น้าเฒ่าทารก เสียหายอย่างไรบ้างครับ
ผมและเพื่อนๆยินดีช่วยเหลือครับ
โปรดอย่าได้เกรงใจ
น้าNobi เปลี่ยนใจนำเงินบางส่วนที่ขายได้นั้นมาช่วยพวกเราก็ดีนะครับ
ผมขัดศรัทธาน้าNobiไหมนี่?

ผมเห็นใจทุกคนที่ได้รับผลจากภัยธรรมชาติ บางรายต้องไร้ที่อยู่
แต่ผมขอเลือกช่วยแบบที่เห็นว่าสิ่งของที่ช่วยนั้นได้ไปถึงผู้ทุกข์ร้อน
ส่วนท่านอื่นจะช่วยอย่างไรและแก่ใครเป็นสิทธิของท่านโดยแท้นะครับ

ไม่ขัดข้องครับ ถ้าผู้สนใจจะระบุบริจาคให้สมาชิกใบบ้านฟ้า
หรือจะองค์กรอื่นก็ได้ ขอแค่ช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วมจริงๆ
แค่นี้ผมก็ดีใจแล้วครับ

ขอบพระคุณพี่ป๋อ และ น้า Nobi มากๆครับ Big Grin

ของผมไม่ร้ายแรงมากนัก ยังพอเตรียมตัวล่วงหน้าทันครับ เพราะฝนมันตกติดๆกันเกือบทุกวันทั้งคืนผิดสังเกตกับปีที่ผ่านมาช่วงนั้น เลยเก็บของขึ้นที่สูงไว้ก่อน ครับ แต่คืนวันที่น้ำเข้าเล่นเอานอนไม่หลับทั้งคืนครับ Sad
ผมชอบคนรักกัน
09-11-2010, 23:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขายหลายรายการ ลดกว่า 50% รายได้ทั้งหมดขอบริจาคช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วม - by เฒ่าทารก - 09-11-2010, 23:20

Forum Jump: