Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 4.5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบรรยากาศ Bangkok Acoustic Celebration 2010
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
ภาพบรรยากาศ Bangkok Acoustic Celebration 2010
แวะมาแปะไว้ก่อนนะครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ
สำหรับผู้ที่ไม่ได้ไปหรือไปแล้วยังไม่สะใจ ผมเก็บภาพบรรยากาศหน้าเวทีมาฝากครับ อิๆ
เสียดายที่มุมกล้องมันบังคับ เค้าไม่ให้ช่างภาพเดินเลยครับ >_<

ปล.ขอเคลียร์งานที่คั่งค้างไว้ก่อน สัญญาว่าจะมาโพสต์ให้เห็นกันเต็มๆครับ ได้ช๊อตเด็ดมาเยอะค้าบบบบ

ขอบคุณ Guitarthai.com มา ณ ที่นี้ครับที่ให้โอกาสน้องหมูไปเก็บภาพงามๆและได้ฟังเทพแห่งกีต้าร์ทั้งไทยและเทศ ^-^

ขออภัยพี่ตู่และพี่Robertoมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ผมติดธุระไปเก็บภาพบนเวทีพี่ๆไม่ทันจริงๆ น่าเสียดายมากๆเลยครับ

[Image: img5037.jpg]

[Image: img50401.jpg]

The 3 Musketeers ^-^
[Image: img5101m.jpg]

ลีลาป๋าTommyเค้าล่ะครับ แอบดีใจมากมายได้กระทบไหล่ป๋าเค้าก่อนขึ้นเวทีด้วย ฮิ้วววว

[Image: img5136l.jpg]

แต่ละactionสุดยอดมั่กๆ สมควรได้รับการยกย่องเป็นสุดยอดGuitarist
[Image: img52921.jpg]

เท่ห์โคตรๆๆๆๆๆ
[Image: img5016.jpg]

พริ้มมมมม อิๆๆๆ
[Image: img4610t.jpg]

มุมเต้บบบบบ คริๆๆๆ >_<
[Image: img43321.jpg]

ต่อกันกะพี่ Andy Mckee กะเพลง Guitar Drifting
[Image: img44341.jpg]

แหม่ เห็นท่านี้แล้วนึกถึงน้า Quackk เลยฮะ ตั้งใจเล่นให้เหมือน Andy เลย ขยัน อดทน น่าชื่นชมมั่กๆ ^-^
[Image: img4163.jpg]

น้อง Sung ha jung อัจฉริยะตัวน้อยของพวกเรา ฮิ้วววว
[Image: img4010l.jpg]

สาวๆไล่ขอถ่ายรูปกันเพียบเรยจิงๆ ฮา....
[Image: img4433z.jpg]

ร่วมถ่ายรูปกับน้าโรเบิร์ตและน้าตู่ สุดยอดนักกีต้าร์ไทยครับ เยี่ยมจริงๆ ^-^
[Image: img4436b.jpg]

คนนี้ไม่ต้องบอก ใครๆก็นึกว่าเป็นศิลปินที่จะขึ้นเวที สาวๆหลงขอลายเซ็นต์กันใหญ่ ฮ่าๆๆๆๆ
หล่อไม่เกรงใจใคร ไปไหนไม่หลงแน่นอนคร้าบบบบ
[Image: img5298o.jpg]

แชะกะเหล่าเทพ Nimit Guitar ^___^
[Image: img4547rz.jpg]

สมใจอยากแล้วนะครับโดม ^-^ ได้ถ่ายรูปคู่กะศิลปินที่ชื่นชอบ อิๆๆๆ
[Image: img5296u.jpg]

ขอมั่งๆ ชอบเหมือนกัน คริๆๆๆ ^-^
[Image: img5295w.jpg]

รูปนี้ตกลง Andy ขอพี่ Poppie ถ่ายรูปคู่ด้วยใช่ไหมเนี่ย ดังใหญ่แล้วนะพี่ ฮ่าๆๆๆๆ
ไว้มาต่อกันนะครับ คงอีกหลายวันเลยกว่าจะได้ว่างคัดภาพมาอัพเดทให้ชมกัน บั๊บบายยยยย
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 03-11-2010, 14:34 by piggyprince.)
03-11-2010, 14:12
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ภาพบรรยากาศ Bangkok Acoustic Celebration 2010 - by piggyprince - 03-11-2010, 14:12

Forum Jump: