Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนถามเรื่องกีตาร์โปร่ง Alvarez ครับ
Author Message
yadong2bath Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
รบกวนถามเรื่องกีตาร์โปร่ง Alvarez ครับ
ใครพอทราบข้อมูลเกี่ยวกับกีตาร์โปร่งไฟฟ้า Alvarez บ้างอะครับว่ามายังไงไปยังไง เป็นมายังไง ของประเทศอะไร ฐานผลิตอยู่ที่ไหน กีตาร์ประมาณ 10 ปีนะครับ โดยเฉพาะรุ่น alvarez leg-100 cn seq ( ในรูปนะครับ ) หาข้อมูลไม่ได้จริงๆครับ เกรดเป็นยังไง ไม้อะไรใครดูเป็นบ้างครับ เสียงประมาณไหน ถ้าเทียบกับ Takamine หรือ Crafter เป็นยังไงครับ เสียงอคูสติค กับเสียงภาคไฟฟ้าเป็นยังไงครับ คุณภาพระดับไหน ช่วยทีนะครับ พอดีมีโครงการเกี่ยวกับกีตาร์ตัวนี้ครับ

รบรวนพี่ๆน้องๆช่วยทีนะครับ!!!!!!

อันนี้เป็นวิธีการอ่าน Code ของ Alvarez ครับ ช่วยแปลให้ทีว่า LEG-100 CN SEQ แปลออกมาได้ spec ยังไงครับ

Attached Files Image(s)

(This post was last modified: 28-10-2010, 20:52 by yadong2bath.)
28-10-2010, 20:51
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
รบกวนถามเรื่องกีตาร์โปร่ง Alvarez ครับ - by yadong2bath - 28-10-2010, 20:51

Forum Jump: