Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
+++ แนะนำร้านอร่อยครับ....จัดปายอย่าให้เสีย+++
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: +++ แนะนำร้านอร่อยครับ....จัดปายอย่าให้เสีย+++
dejemerry Wrote:
Katayoot Wrote:จะเอาเรี่ยวแรงจากไหน... ใครจะเชื่อ ดูรูปที่หัวหิน ป้ากระโดดสูงกว่านักกีฬาซะอีก จริงป่ะน้า ซ่าส์ (อิ ๆ หาพวกก่อน) อย่างนี้ต้องส่งแข่งกีฬาแหลมทอง ได้เหรียญแน่ ๆ (เหอ ๆ กีฬาเก่าไปหน่อยนะป้าฯ)

ก็บอกแล้ว ป้าตัวจิ๊ดเดียวไง ถึงกระโดดตัวปลิว ซะขนาดนั้น ป้าแดงเคยเป็นนักกีฬาทีมชาติมาก่อนไม่รู้เหรอน้าหนุ่ม ป้าแดงเคยเป็นนักแม่นปืนนะจ๊ะ นี่เตือนแล้วนะเนี่ยBig Grin

น้าหนุ่มอย่าไปแซวพี่แดง อย่างนั้น

รูปที่กระโดดขึ้นไปได้สูงขนาดนั้น

คนธรรมดา ทำไม่ได้นะครับ!!!    

เบื้องหลังการถ่ายภาพรูปนั้น น้าป๋อ ต้องปีนไปเก็บ เอ๊ย!!! ไปรับพี่แดงลงมาจากต้นมะพร้างที่หัวหินเลยนะครับ

ล่าสุดผมได้ส่งภาพนี้ไปให้ องค์กรนาซ่า แล้ว

เค้าตอบผมกลับมา ว่าอยากได้ พี่แดง ไปวิจัยมากๆ

เป็นประมาณสิ่งมหัศจรรณ์อันดับ 18 ของโลก!!!

นาซ่า กะว่าไม่ต้องใช้ยานอวกาศเพื่อไปเหยียบดาวพลูโตแล้ว

ฝึกพี่แดงอีกนิดหน่อย

ก็โดด ได้ถึงดาวพลูโตแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
04-01-2008, 16:07
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: +++ แนะนำร้านอร่อยครับ....จัดปายอย่าให้เสีย+++ - by san - 04-01-2008, 16:07

Forum Jump: